Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Town planners

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by URASSA THE DON, Sep 23, 2012.

  1. URASSA THE DON

    URASSA THE DON Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    EBWANA IM A JOB SEEKER [FONT=&quot]I studded four years Bsc degree in Housing and Infrastructure Planning and Management in the school of Urban and Regional Planning at Ardhi University[/FONT] [FONT=&quot], I have a full understanding of the neighborhood planning, site planning, regularization as well as the full life cycle of softwareÂ’s such as Auto CAD, MapInfo in architectural drawings and how to use GPS in locating/findings coordinatesÂ’ also have ability in learning and excelling at new technologies as needed. so for any one who can provide a job to me please use the below adress;[/FONT]

    [FONT=&quot][/FONT] [FONT=&quot] Contact; +255 717 038 035, [/FONT]Email-ronaldurassa@gmail.com:frusty:
     
  2. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    omba tu serikalini hamna mtu au kampuni ya kuwaajili. mipango miji ni kazi ya serikali mkuu.
     
  3. D

    DARKMAN Senior Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Urasa,
    mimi ni mmojawapo niliesoma kozi hiyo pale ardhi enzi hizo pakiitwa uclas, hiyo kozi huwezi kupata kazi nje ya halmashauri au wizara ya ardhi. hivyo wakati unasubiri matangazo ya huko kama yakitokea, tafuta kozi nyingine ambazo kazi zake zimejaa uzisome kama IT, Accounts nk, soma hata certificate au diploma, mimi nilisota miaka 2, nikaamua kuanza kusoma upya fani nyingine kabisa ndiyo iliyokuja kunipa kazi
     
  4. k

    kabye JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    do poleni kwa kuingiaa chaka. lakini vuteni subira mtawini
     
  5. b

    bagain JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Kaka, kwa nini usiwaze kujiajiri kwa kuwapimia watu viwanja? au kuwasaidia kupima viwanja vyao, watu wengi tumejenga maeneo hayajapimwa na surveyers waliopo wenye majina wanabei za juu sana.
     
  6. k

    kinenekejo Senior Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jiajiri, wewe unashahada unakaa njaa, kazi zako wanafanya madalali. saidia watu wanaonunua maeneo kuangalia matumizi ya ardhi ya maeneo husika kwa kwenda na GPS na kuplot, pia saidia kutengeneza extracts au kushauri kitaalam nini cha kufanya. ukitegemea kazi za kuajiriwa kama unavyojitangaza huku utaishia kufa maskini:A S shade:
     
  7. k

    kinenekejo Senior Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    wewe kilaza,
    wakuu wa Mradi wa mabasi yaendayo kasi ni Town planners & Engineers. NGOs kibao zinaajiri. wewe kacertificate kako utakalinganisha na Degree? huna wazo la kuanzisha kampuni? ....... ukikutana na aliyesoma Ardhi University maskini ujue ana akili kama zako:rockon:
     
  8. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mkuu hii kozi ni ya mipango miji sio upimaji. Naona hujui unachokichangia
     
Loading...