Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Towa Maoni kuhusu hii picha unafikiria nini kuhusu hii miji Mitatu nchini ? nakuachia kulikoni......

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Nov 15, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,774
    Trophy Points: 280
  2. F

    Fahari omarsaid Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatari hii, hahahahaha
     
  3. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,503
    Likes Received: 1,733
    Trophy Points: 280
    Anakatiza tu huyo polisi. Na hivi yuko kwenye mteremko atakuwa na kasi kubwa sana ya kuharibu mikoa yote. Ila kuna siku wenye nyumba watashindwa kuvumilia..
     
  4. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na Tabora
     
  5. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pamoja na yote haya yanayotoke nchini we need to know that Conflicts are the engine of social change and even in in development there is "conflict theory of development" which explain that after being into conflict for a certain period of time people will get into consensus and development come!
     
  6. Kwisimla

    Kwisimla Senior Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kama nimesikia na Iringa pia.......
     
  7. Kimbojo

    Kimbojo JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2009
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni viini vya mabadiliko TZ
     
  8. G.O.C

    G.O.C Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni maandalizi mazuri ya vizazi vijavyo. Vijana watakao kuja kufanya kazi/biashara zilizopelekea hizo vurugu watakaa ktk mstari uliowekwa na serekali. Mfano mzuri wapigania uhuru enzi hizo, hawakufaidi matunda yake kwa kipindi hicho. Tuanofurahia uhuru ni sisi. Jamani tujifunze kuwa wasikivu kwa serekali yetu. Maandiko yenyewe yanasema heshimuni mamlaka zenu.
     
  9. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mafuriko????
     
  10. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    kwa hali ilivyo sasa sitashangaa mikoa yenye fujo ikazidi kuongezeka.watu wanazidi kukata tamaa na maisha
     
  11. G.O.C

    G.O.C Member

    #11
    Aug 28, 2013
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli ndugu yangu tuheshimu mamlaka. Tofauti na hapo tunatafuta kuwa wakimbizi nchini mwetu. :)
     
  12. taamu

    taamu JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2013
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 3,816
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Nchi ikifikia kuharibika hakuna hakuna atsyezuia na sana sana itavurugwa na ugumu wa maisha.
     
Loading...