Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tovuti za pono na madhara yake kwa vijana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NEW NOEL, Oct 25, 2011.

  1. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Utafiti uliofanywa huko Italia umeonyesha kuwa kutembelea website za pono kuna madhara yake
    soma hii link:
    POPOTE TZ
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    mwonyesheni funzadume
    yeye jukwa lake ni la mambo ya kikubwa tu.
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Madhara ni makubwa mno, maana hata staili zinazotumika huko na uchafu mwingine mwingi ambao watanzania wengi tunapenda kucopy kutoka kwenye hizo website na hiyo mikanda, siyo real. Wenzetu wanautaalum wa kutosha wa kuchezesha picha na ikaonekana kana kwamba kuna tendo fulani linafanyika kumbe ni picha tu zimetengenezwa, wakati sisi watz tukiona tunafikiri huo ndiyo ufundi, matokea tunacopy na kufanya mambo ya ajabu na aibu kabisa ktk jamii tukidhani ni maendeleo au ujanja, ujinga mtupu!

    Kwa kweli tunahitaji kubadilika.
     
Loading...