Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tovuti ya tff

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Nov 30, 2009.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,435
    Trophy Points: 280
    NIMEKUWA NIKIISAKA KWA MUDA MREFU TOVUTI YA SHIRIKISHO LA SOKA LA TAIFA (TFF), LAKINI NILICHOAMBULIA NI VII WEBLINK http://www.tff-tz.org/
    NIMEJARIBU MARA KADHAA LAKINI HAINA CHOCHOTE CHA CHAMA CHETU CHA MPIRA WA MIGUU,
    JE NI KWAMBA IMEVAMIWA NA MAHARAMIA WA MTANDAONI (WEB PIRATES) AMBAO WAMEI HACK, AU CHAMA CHETU CHA SOKA KIMESHINDWA KULIPIA MASAFA HAYO HADI IMENYENG'ANYWA DOMAIN?
    NAOMBA MNISAIDIE KUPATA LINK ITAKAYONIWEZESHA KUONA MSIMAMO WA LIGI YA BARA AMBAO UNA MATOKEO CURRENT
     
Loading...