Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tovuti ya Tanzania Investment Centre............haiko hewani!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Masikini_Jeuri, Mar 9, 2012.

  1. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kuna jambo nilitaka kutazama huko ghafla nashangaa kuona haipatikani url niliyo tumia ni www.tic.co.tz.!

    tena nilitaka nihakiki ili nimwelekeze mgeni mmoja atazame................aibu tupu!

    Je ni yenyewe ama nimepotea njia...........msaada ama aliyeano jirani amshtue S.A wao!

    kama ni kweli haiko hewa wandugu hii ni aibu sana kwetu............yaa ni haielezeki!
     
  2. D

    Dr. Mataso Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wuuuuuuuuuuiiiiiiiiiiiiiiiiii ni kweli nimejaribu hata mimi hakuna kitu kaputi na zile safari zote za baba Riz na Ole Naiko kusuka wawekezaji, Kweli tunachunwa ngozi twaona hivi hivi, TIC u are the most useless centre in 2012, kazi yao kugawa raslimali zetu na kuwapa fursa zaidi wageni huku wakikatiwa chao Movenpick kwa mgongo wa mkutano
     
  3. D

    Dr. Mataso Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wuuuuuuuuuuiiiiiiiiiiiiiiiiii ni kweli nimejaribu hata mimi hakuna kitu kaputi na zile safari zote za baba Riz na Ole Naiko kusuka wawekezaji, Kweli tunachunwa ngozi twaona hivi hivi, TIC u are the most useless centre in 2012, kazi yao kugawa raslimali zetu na kuwapa fursa zaidi wageni huku wakikatiwa chao Movenpick kwa mgongo wa mkutano
     
Loading...