Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tovuti ya Mwananchi ina Virus

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NakuliliaTanzania, May 12, 2008.

  1. N

    NakuliliaTanzania JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni mara ya pili sasa nakumbana na kisanga hiki,

    Nikifungua nakumbana na mavirus namatrojan and the like....sasa sielewi imekuwa hacked au ni nini can they do something? au ni mimi tu wajameni?
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Website hiii ni kimeoo sana hata mimi leoo.......imenifanziaa same story.......haifai jamanii watu wa mwananchii kulikoni?????
     
  3. m

    murra wa marwa Senior Member

    #3
    May 12, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimejaribu inasema virus alert trojan na mashikoro kibao
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    The same to me
     
  5. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mie Imeniumizia Computer Yangu Leo Duh Ni Hatari Nimejitia Sijali Nikafungua Link Ikanionya Nikalazimisha Nimejuta
     
  6. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pole mzee

    Ain't doing it
     
  7. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2008
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ile website imeharibiwa na CCM maana leo ilikuwa na habari kali; ikiwa haijawaunga mkono kwa wazi wazi huku habari ilr ikisimamia umoja wa kitaifa kuliko maslahi ya watu na CCM, hata hapa nadaeni super anti virus la sivyo watatuangamiza wapigania haki na umoja wa kitaifa na maemdeleo ( maana wao wanatukuza Mafisadi na kuwaandalia sherehe kibao)
     
  8. k

    kaboka Member

    #8
    May 12, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa website yao sio kimeo ila kuna watu wanaitilia mkono,kwa wale wasiotumia AVAST ANT-VIRUS basi huu ndio wakati wao,mie nimeeifungua kiutemi utemi
     
  9. C

    Chuma JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unajua tangu mchana nacheck nikaona virus wa kumwaga...

    Antivirus aina ya SEMANTIC inamtambulisha virus huyo kama JS-Downloader..sometimes PC ina Hang na shughuli zako huwezi kuzifanya.
    Labda tupate experience ya Antivirus wengine wanasemaje?
     
  10. Kubwajinga

    Kubwajinga JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2008
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kuna kirusi kimeiingilia http://www.mwananchi.co.tz/. Kuwa mwangalifu inajiinstall yenyewe kwenye mashine (kompyuta) yako. Make sure unakuwa na AV inayolinda online interventions.



    ________________
     
  11. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hujatoa maelezo ya kutosha na kitaalamu kuhusu tuhuma hizo bwana Kubwajinga .

    Binafsi niliwahi kumwandikia webmaster wa tovuti hii pamoja na zingine za habari hapa tanzania kuhusu baadhi ya matatizo lakini sio virus

    Naomba ueleze kiundani inakuwaje na inakuadhiri vipi
     
  12. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #12
    May 13, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nimefungua tovuti hiyo sasa hivi computer yangu ikawa slow ghafla imebidi ni restart ila bado sijadhibitisha kama kweli ni virus au ni computer yangu kimeo
     
  13. Kubwajinga

    Kubwajinga JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2008
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkuu Shy,
    Ninatumia Norton AV package na imegundua virus wakitaka kujiingiza (install) kwenye computa yangu kila nilipojaribu kuifungua www.mwananchi.co.tz. Hivi sasa naona na page nayo haifunguki tena labda webmaster wao amegundua. Hao virusi wanajaribu kuku-redirect kwenye site ya www.ririwow.cn/real ila kwa vile nina AV, connection iliweza kuwa blocked na virusi hawakuningi wakawa quaranteed. Sielewi solution kwa hivi sasa lakini ni vema kama huna Anti Virus kuikwepa hii site kwa hivi sasa.
     
  14. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Asante sana nadhani nimeathirika na dude maana imenibidi niite wataalam waiokoe computer yangu.
     
  15. Kubwajinga

    Kubwajinga JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2008
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135

    Pole sana bubu.
     
  16. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #16
    May 13, 2008
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni kweli website hii ina matatizo, karibia wiki sasa kila nikifungua kuna 'trojan' inaji-install na internet speed inakuwa slow sana. Bahati mashine yangu in MCfee on access scan lakini ilinilazimu ku-restart computer ndio ikarudi kawaida.
     
  17. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #17
    May 14, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa www.mwananchi.co.tz in virus. Ninatumia askari wa kulinda laptop yangu na kila nikifungua mwananchi website virus wanakuwa detected na ni aina ya worms/trojan horse. Nadhani pia Majira.co.tz wana tatizo hilohilo. So be careful, protect your computer.
     
  18. N

    NakuliliaTanzania JF-Expert Member

    #18
    May 14, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi iliniletea matrojan na mavirus mengine nimesahau. Natumia Norton internet security 2008. Kusema kwqeli ni hatari sana!
     
  19. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamani mbona wataalam wa IT vipi web ya Mwananchi? mnaweza kutuhabarisha nini kinaendelea au ni matatizo ya kiufundi tu? asanteni
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    Inaelekea, mafisadi hawataki kuyaona magazeti yanayowaandika vibaya mtandaoni. Nchi nyingine unaweza kwenda jela kwa kuharibu mtandao wa kampuni ili usipatikane, kwa Tanzania naona bado tuna sheria za mwaka 47.
     
Loading...