Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tovuti ya maoni ya wananchi imeishia wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MpiganajiNambaMoja, Jul 12, 2008.

  1. M

    MpiganajiNambaMoja Member

    #1
    Jul 12, 2008
    Joined: Sep 20, 2007
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania Mh Jakaya Mrisho Kikwete anaingia madarakani alitangaza kuanzishwa kwa tovuti ya serikali kwa ajili ya kupokea maoni, kero na kutolea ufafanuzi.

    Mwishoni mwa mwezi wa August 2007, mkurugenzi wa Habari ndg Mpenda alitangaza kwa mbwembwe kuanzisha tovuti hiyo na alinukuliwa na Gazeti la Tanzania daima kama ifuatavyo:
    Tanzania Daima August 31, 2007
    Nimejaribu kufungua toviti hiyo kwa anwani aliyotoa mpenda ya www.mwananchi.go.tz lakini tovuti hiyo haifunguki. Nimejaribu kusearch google kwa keywords mbali mbali bila mafaniko. Je ni nini kimetoka?

    Awali tovuti hiyo ambayo inasemakana iligharimu vijisenti vya kutosha ilikuwa inapatikana kwa anuani hiyo. Hata hivyo ilikuwa inaonekana kudorora huku ikipatikana kwa shida (Slow).

    Ina maana kumbe hata maagizo ya rais huwa yanapuuzwa?
     
  2. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2008
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mkuu hujui ze commedy imeanza zamani?? hata hotuba zake za mwezi siku hizi unaziona??
     
  3. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwi kwi kwi kwi

    Tovuti ya wananchi hii hapa www.wananchi.go.tz

    Tatizo lenu mumeamua matatizo na kero za wananchi kupeleka kwenye hizi tovuti zenu za mitandao JF, Michuzi Blogg na KLN news... kazi kwenu!
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakati fulani mimi nilipeleka maswali kupitia tovuti hiyo, hayajajibiwa hadi hii leo na zaidi ya mwaka umepita
     
  5. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tatizo una haraka... didn't you know that "No Hurry in Africa"? Wewe mpita njia!
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kumbe! Nilishasahau, asante kwa kunikumbusha
     
  7. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2008
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huna haja ya Kushangaa Mkuu, website ya Taifa yenyewe bado imelala doro ije kuwa maoni tena ya wananchi tukiwamo WANAJF!
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,025
    Likes Received: 9,672
    Trophy Points: 280
    Wananchi wameisusa wameona ni usanii tu na wengi wameamua kuja hapa JF ambapo wanaona issue zinajadiliwa kwa mapana na marefu tena bila woga. Na wanazidi kumiminika kila kukicha.
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Jul 13, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Kasheshe... jaribu kutuma ya kwako.. wenzio tumewaandikia hao watu hadi vidole vimeuma! majibu yao miezi nenda ni:

    HIlo jambo limepelekwwa kunakohusika na utapatiwa majibu. Kwanza hakuna cha email ya kuacknowledge wala nini. It is one of the biggest scam run by the government.
     
  10. J

    Jim Member

    #10
    Jul 13, 2008
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu mmoja alisema tusiwe tunailaumu serikali kila kitu. Eti hayo ni matatizo ya wananchi wenyewe.
     
Loading...