Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tovuti ya linki tanzania

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Shy, Jan 5, 2010.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo umekuwa unahangaika kupata Linki za tovuti mbalimbali za kitanzania si ndio ? kama ni ndio jaribu kutembelea tzlinks.com ni moja ya tovuti yenye Linki nyingi kuliko zote mpaka sasa ambazo zina maelezo kidogo pamoja na mpangilio mzuri .

    Kama nawe unatovuti yako unaweza kuisajili kwenye Database yao kwahiyo itaweza kuonwa na watu wengine hata kwenye search engine inaweza kuwa rahisi zaidi kuitafuta .

    Kumbuka taarifa zilizokuwa humo ndani sio lazima ziwe asilimia 100 sahihi kwa sababu kuna baadhi ya linki na maelezo yamekosewa haswa kwenye blogu na forums Fulani Fulani lakini nimeshawaandikia wenyewe wataangalia suala hilo .

    Pia kuna tatizo lingine la lugha inaonyesha hawajakipa Kiswahili kipaumbele katika utendaji wao nafikiri hili linaweza kuwa pigo kubwa la kibiashara kwao kama wasipokuwa makini haswa kwenye ushindani wa search engine kama google ambayo imeanza utumiaji wa Kiswahili kwenye bidhaa zake zingine .

    Na kwenye linki ya top Hits hawajaandika wanatumia vigezo gani kuweza kutambua hizo top hits na ni hits kwa watembeleaji wa tovuti yao au wale wanaosearch sehemu zingine hichi pia inaweza kuleta utata kibiashara kwa tovuti zingine .

    Pia unaweza kujisajili kwa ajili ya kuweka makala na maandiko yako mengine pamoja na huduma zingine nyingi Karibuni sana katika TZLINKS tembeleeni toeni mawazo ya kuboresha na maoni mengine ambayo yanaweza kusaidia katika kuendeleza Tovuti hiyo kwenda mbali zaidi .
     
  2. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2010
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    thanks mkuu, wapenda kuperuzi ni muhimu sana hii kwetu
     
  3. Z

    Zhule JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2010
    Joined: May 22, 2008
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona social networks kama hii ya kwetu jamii forums link yake haipo.umesema pale ni link za website zinazotembelewa sana Tz.Ziweke mkuu zipo nyingi umesema societal and political lakini nimeona za politics tu. zipo na za ajira umesahau kama ni kuunganisha tanzania basi nazo ni muhimu.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    thanks
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ipo labda hujaangalia uzuri hata hhivyo kuna sehemu ya add link so unaweza kuongeza
     
Loading...