Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tovuti ya jeshi la polisi tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Balantanda, Oct 4, 2008.

  1. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Salaam wakuu,,,,,katika pitapita yangu ndani ya mtandao nimekutana na hii:www.policeforce.go.tz.Kwa kiasi fulani ni nzuri...Hongera[/url] IGP Mwema kwa kuianzisha tovuti hii ambayo kwa kiasi fulani inajitosheleza...cha msingi ni kuiendeleza na kuifanyia 'updates' mara kwa mara.
     
  2. JuaKali

    JuaKali JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2008
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 783
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inawezekana ni nzuri kwa kiasi fulani kama ulivyodai, wataalam wa mambo ya www wanakupa tahadhari unatengeneza web site epukana na rangi zanazoumiza macho, hilo ndo tatizo kubwa nililoliona katika website hiyo.
     
  3. M

    MpiganajiNambaMoja Member

    #3
    Oct 6, 2008
    Joined: Sep 20, 2007
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tovuti hii ya geshi la polisi ina matatizo/upungufu kibao. Nashawishika kusema kuwa imetengenezwa na mtu anayejifunza kazi. Ukiacha tatizo la rangi ambazo hazi reflect rangi halisi ya jeshi (cooperate color), pia layout yake haijakaa vyema. Taarifa hazijawa formated kwa umakini na navigation ya pages siyo user friendly.

    Hata hivyo ni hatua nzuri kwa jeshi. Nimatumaini yang itaboreshwa kadri siku zinavyoenda ikiwa ni pamoja na ku-update na kuweka data nyingi zaidi.
     
  4. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    Polisi wamekuwa wakitoa wanamichezo wazuri sana. Ila kuna madudu mengi sana kwenye hii awamu ya Kikwete. Ni aibu jeshi la polisi kuwa na website ya ovyo ovyo namna hii.

    Kuna takwimu za zamani (2004) kwenye hii website japo zimewekwa juzi juzi tu. Haiwezekani hawana takwimu za karibuni - haiwezekani! An outdated, non-dynamic or non-interactive website site like this... what for?



    .
     
  5. Kilinzibar

    Kilinzibar Senior Member

    #5
    Oct 6, 2008
    Joined: Mar 6, 2008
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua tovuti inaweza ikawa na mwonekano mzuri lakini utendaji kazi katika kikosi ni balaa!! nisawa na kumvesha suti mtu asiye ona maji maishani mwake!!!
     
  6. Dar_Millionaire

    Dar_Millionaire JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2008
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Samahani Mkuu,

    Ila hapo chini spelling sahihi ni "corporate"
    Unaweza ukakosa tenda hivihivi.

     
  7. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2008
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mbona huu uchafu haufunguki jamani, nimejaribu mara kibao kuifungua hii web, lakini inakataa. au ndo wako kwenye marekebisho?
     
  8. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    Kuna kosa kidogo pale juu.

    Try this,
    Tanzania Police Force Website - Mwanzo(Home)



    .
     
  9. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2008
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    OK, asante mkuu
     
  10. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani uchafu ufunguliwa kwa namna gani?
     
Loading...