Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tovuti ya HESLB ipo sawa ama?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Long'ututi, May 7, 2011.

  1. L

    Long'ututi Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimejaribu kulog in mtandao wa bodi ya mikopo toka alhamisi naambiwa nimekosea password wakati kiuhaki najua sijakosea. Wenzangu mnafanyaje kulog in?


     
  2. LuCKNOVICH

    LuCKNOVICH Senior Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    shida ipo,cause mi nipo na cyber cafe na matatizo hayo yapo sana.nadhani hatuko tayari kwa system hiyo.
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Website yao itakuwa overloaded..watu wengi watakuwa wanaifungua.
     
  4. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Kuna tatizo tena kubwa nimejaribu kubadiri hata muda wa ku login hadi usiku wa manane lakini wapi inaleta massage hii
    " A Database Error Occurred
    Error Number: 1146

    Table 'olashes_olas.prospectivetracker' doesn't exist

    SELECT * FROM (`prospectivetracker`) WHERE `registerid` = '4..2'" nimeenda hadi cafes tatizo lilelile. Afu zile help lines zao nazo wamezi disable sa sijui lengo lao nini hasa maana hakuna kinachoendeleathree days consecatively
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    washai-hack hiyo mkuu,kama ileeeee ya TCU
     
  6. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa wa HELSB nadhani hawakufaya maandalizi kabla ya kuanzisha hii OLAS, mwanzoni kabla ya matokeo ya F6 ilikuwa infanyakazi vizuri lakinio traffic ilipoongezeka wameshindwa kubeba mzigo na sasa ime-crash.

    Sasa hivi vijana wanashinda kwenye ofisi za hawa jamaa na hawapewi msaada wowote; tena hawa wako Dar, sijui wale walioko mikoani wanafanyaje? Simu zao za customer care wamezima!

    I can smell a rotten rat in all this OLAS business!
     
  7. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #7
    May 10, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo hilo lipo sana,binafsi nilijaribu siku za karibuni lakini matatizo katika ku-log in yakawa yanajitokeza mara kwa mara nikaona web imepata kichefuchefu nika withdraw.
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    iko ovyo sana ile website halafu kuna poor security.........unaweza kuhack kwa urahisi sana.........pasword ya admin iko very poor sio strong hata kidogo......haijatengenezwa kuccomodate watu wengi kwa wakati mmoja........kuna siku watakuta hakuna taarifa yoyote kama wataendelea na upuuzi wa kuwa na security mbovu hivyo
     
  9. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Solution yake jaribu kureset password ili wakupe nyingine but haya yote yafanye usiku kuanzia mida ya saa tano na kuendelea. on my side imenisaidia.
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    ndugu yangu anajaribu kujaza hapa lakini akisabumiti inajibu hivi

    A PHP Error was encountered

    Severity: Notice
    Message: Undefined variable: yos
    Filename: libraries/Loader.php(673) : eval()'d code
    Line Number: 233
     
  11. Magpie

    Magpie Member

    #11
    May 10, 2011
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nini suluhishi ya haya matatizo ?huduma za internet tz ni poor,.. Inafurahisha taasisi mbalimbali zikitaka kuachana na taratibu za kizamani na kwenda kidigo na ulimwengu wa techn, ila inasikitisha kuona serikali kama serikali kuto kua tayari kutengeneza mazingira mazuri ili haya mambo yawe kwa manufa., ivi ule mkonga wa mawasiliano uliishia wapi ? Na hisi kidogo ungesaidia kwenye hili tatizo au ? Naomba kuelimishwa kidogo.
     
  12. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kuna rafiki yangu alikosea akawa anataka kubadi, akienda kwenye change parents status aki-click ni change fro alive to alive, na info zingine ni kizungumkuti, akawaibukia na kwa sababu ana mtu pale akaacha detail zake mtandao ukitengamaa wamrekebishie.
     
  13. data

    data JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,602
    Likes Received: 1,507
    Trophy Points: 280
    .. Huo ndio ukweli.. vuteni subira kidogo.. wanashugulikia tatizo.
     
  14. K

    Ka2pain Member

    #14
    May 15, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    me niliwatimbia ofisin kwao hapa bongo, kuna 4m za kizushi 2mejaza waka2ambia 2ngoje wa2pigie ximu mana 2liandika na # ze2. leo hii xiku ya 4 hamna lolote, kesho nataka niwatimbie tena. kama uko mkoani we timba bongo kwenye ofic zao.
     
  15. genius

    genius JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Ni kweli wakuu kuna tatizo. Mm nilituma SMS kwenye Namba zao(0655455679) Then baada ya muda mfupi waka nipigia na kuniambia kunatatizo ktk moja ya server zao . By next week ie. Monday tatizo litakuwa limekwisha. Tuwe na subira wakuu.Mimi mwenyewe nilikuwa na hasira sana mpaka nilitaka kutumia lugha mbaya
     
  16. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ni kwel tatizo kama hilo lilinitokea mm wakat naaply ila nilichofanya nilwapigia cmu wakinomba usrname wakasema wanashughulikia baada ya mda watanitaarfu ila nikaona kimya .... nilichofanya nika RESET PASWORD Nnikacreat new then nikalog in ikakubal kabisaaaaa so jaribun hiyo!!!!!!!!
     
  17. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wataalamu wameshaichakachua hiyo!
    "Tanzania ina waharibifu wengi kuliko watengenezaji"
     
Loading...