Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tovuti ya Chuo Kikuu cha Dar es salaam (udsm.ac.tz)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Akida kaka, Jan 26, 2012.

  1. A

    Akida kaka Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hivi hawa watu wanaosimamia tovuti ya chuo kikuu cha dar es salaam wako makini kweli?

    Yaani leo nimekitana na mambo ya ajabu sana, nilikua natafuta maelezo zaidi kuhusu Postgraduate studies,
    Nilifuata kiunganishi hiki i University of Dar es Salaam - Postgraduate - Postgraduate nilichagua kiunganishi kilichoandikwa school of graduate studies

    mambo niliyokutana nayo hayafai kabisa hii ni aibu kwa taifa.

    Rekebisheni haraka jamani haya si maadili yetu.
     
  2. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    noma mkuu nimeshuhudia live kwa macho yangu,mwenye access na wahusika awajuze haraka
     
  3. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Toba Maulana!!!! Duh, yaani hii ni kasheshe. Tovuti ya Chuo cha Taifa ndio imekuwa hivi.
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
  5. m

    mANg'HOnDi Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  6. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kha...hatari jamani hii!
     
  7. s

    sugi JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ni baraaa!
     
  8. MWAKIGOBE

    MWAKIGOBE Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmmmhhhh, wakuu hii ni aibu kwa miaka 50 ya uhuru.
     
  9. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 703
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mhh! Hii balaaa. Du nomaa
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Siamini majicho yangu jamani.
     
  11. MWAKIGOBE

    MWAKIGOBE Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa kunakamchezo wakuu, mbona ukiandika hiyo link kwa upya inafungua vizuri tu mambo ya chuo? ila ukilink hii ya humu ndo inaleta ngono.
     
  12. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    mbona ipo poa, nimefungua link ulizotoa haina shida yoyote. Na hata ingekuwa inamatatizo katika mitandao ni mambo ya kawaida tu, kuna kipindi website ya TRA ilivamiwa pia
     
  13. A

    Akida kaka Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nakubali sasa hivi hakuna tatizo tena. hatamimi namejaribu kuingia muda huu iko sawa
    lakini wajifunze kuweka ulinzi zaidi hii ni aibu kubwa.
     
  14. Bob

    Bob JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 10, 2007
    Messages: 264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Imerekebishwa.
    Nahisi kuna ka-uzembe fulani.
     
  15. a

    apollostima New Member

    #15
    Oct 5, 2015
    Joined: Sep 26, 2015
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vp huku
     
Loading...