Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tovuti ya CHADEMA ni nini kinaendelea?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtoka Mbali, Oct 12, 2010.

  1. Mtoka Mbali

    Mtoka Mbali JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nashindwa kuelewa hivi ni computer yangu isiyoweza kufungua hii tovuti ya Chadema au kuna mchezo mchafu unaendea au labda imebadilishwa. Mwenye kuweza kuifungua tafadhali niambieni nifanye nini ili nami niweze kuifungua.
     
  2. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni siku ya tatu najaribu kufungua website ya CHADEMA bila mafanikio. Tafadharini sana. Tunaomba IT wa CHADEMA msilale. Huu ni wakati muhimu kuweka updates za kampeni kwenye website yetu. Mfano ile average ya polls, ingefaa kuwekwa kwenye web yetu.

    Please please
    Au CCM wameichakachua!?
     
  3. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,767
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
  4. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora mlivyoitoa maana naona CCM washaanza kuiga sera zetu
     
Loading...