Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tovuti ya Bunge Letu Tukufu Vipi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Buchanan, Jan 18, 2010.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    Jan 18, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Jamani wanaJF nimetembelea tovuti (au wavuti? Not sure with this) (website) ya Bunge letu tukufu la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ili kuona kama wameweka Sheria mbali mbali zilizopitishwa na Bunge hilo kwa mwaka 2009 lakini kwa bahati mbaya Sheria zimeishia mwaka 2008! Tatizo ni kwamba hakuna mafungu ya ku-edit hiyo tovuti (wavuti?) au namna gani?
    Sasa hivi tunasikia kwamba wanajadili Muswada wa Matumizi ya Fedha za Kampeni za Uchaguzi, si ingekuwa vema tukaupata Muswada huo kutoka kwenye tovuti (wavuti?) ili tuujadili kwenye "Bunge Letu Tukufu la JF" ambalo huwa liko makini kupita maelezo? Maana hapa JF waandishi wa habari wenyewe huwa wanakuja kuchukua taarifa na kwenda kuandika kwenye magazeti yao! Spika 6, do something please!
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Jan 19, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Wadau naona mnachungulia na kuondoka, "no comment" kama ya mzee Kingunge?
     
Loading...