Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tovuti Mpya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by X-PASTER, May 8, 2011.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Habari zenu wana JF, leo nimeona kimewekwa kiungo (Link) ya tovuti inayokwenda kwa jina la Fkra Pevu. Swali langu ni... Je nayo hii ni sehemu ya JF au ni tovuti inayojitegemea ila wameomba wawekewe link tu hapa?
     
  2. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    changia hoja acha kuchagua jembe ww c mkulima
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivi kweli wewe umejishughulisha hata kusoma mada husika hapo juu au umekurupuka tu?
     
  4. N

    Nonda JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,175
    Trophy Points: 280
    Mkuu tumaini letu,
    Umenifurahisha sana..Umenikumbusha wale wabunge wa CCM wanaopiga usingizi bungeni,huamshwa na kelele za makofi wanayopiga wabunge wenzao..na wao wanapotoka usingizini bila kujua nini kimesemwa , hujiunga katika kupiga makofi au kugonga meza au viti kuongeza kelele tu.

    Usingizi ukikutoka, soma tena mada..mkuu X-paster anauliza suali,hachangii mada.
    Msaidie jibu kama unalo.
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Nahisi jf na fikra pevu wana uhusiano.
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    sijui kitu kuhusu hiyo site ila nitaitembelea
     
  7. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu X-PASTER, Naomba nikujibu kwa kifupi. Ni kwamba, tovuti ya FikraPevu iliyowekewa kiunganishi ndani ya JF inauhusiana na JF. Ila habari zinazowekwa kule zinajitegemea na ni habari zilizohaririwa. Lakini kama zilivyo habari nyingine kutoka/kwenye vyombo mbalimbali; habari za FikraPevu nazo zaweza kuwa na chanzo chake hapa JF, vilevile FikraPevu yaweza kuwa chanzo cha mjadala wenye kupata majadiliano marefu zaidi hapa JF. Tembelea, jisomee, julisha, eneza habari, usihofu.
    Shukrani Mkuu.
     
  8. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Sawa mkuu ila nako uko kwenye Fikra Pevu nimeona kuna swala la kujiunga.

    Anyway nitakuwa napitoa pitia siku moja moja.

    Shukrani mkuu kwa taarifa.
     
  9. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    huyu ana siku mbili tu humu lakini bwana
    kisha halisha sehemu kibao, sijamuona akialisha jukwaa la wakubwa tu, nahisi huko anavaa nepi au mikono inakuwa busy na mambo ya kikumbwa
    kama keyboard zingekuwa zinapiga ngumu kila ukiandika pumba nadhani wewe ungekuwa kibogoyo.
    MATONYA WA FIKRA WEWE.
     
  10. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #10
    May 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Inawezekana ni mwenyeji sana huyo, sasa anataka kuonyesha jinsi alivyo.
     
  11. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Ni nzuri...thanks mkuu Inv
     
Loading...