Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tovuti/ e mail ya chadema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwamagunda, May 28, 2011.

  1. m

    mwamagunda Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahitaji kuwasiliana na CHADEMA kama chama, siyo mtu binafsi. Ningependa kuwaambia jambo, lakini sina namna ya kuwapata moja kwa moja. Naomba yeyote mwenye uwezo wa kunisaidia afanye hivyo!
     
  2. C

    Choro Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...