Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tourism Management

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Damalu, Oct 18, 2011.

  1. D

    Damalu JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 205
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    WanaJF mie natafuta kazi nimesoma tourism management nina zaidi ya miaka miwili home naomba msaada ndugu zangu maisha ya huku mtaani yanachosha acheni kabisa.....wenu katika bwana
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kwani wakati unaisoma hyo corz ulikua na plan gan labda,au ndio ili tu nawe uonekane ulipita chuo kikuu?
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hilo sio swali, mpe ushauri au msaidie. Kama ndio post aliyopata aiache kwa kuwa hajui itakuwaje mbele ya safari? Tuwe waungwana.
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu, miaka miwili mingi. Bahati mbaya ka bishara kangu hakajachanganya ninge ku hire. But let us pray.
     
  5. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamani acheni kutoa kejeli, kauli kam hizi zinaonyeshwa jinsi mnavyosahau mlikototoka na mlikopita, au hamkuwahi kupitia basi bahati yenu!!! lakini ndungu zangu nyie sikieni tuu kukaa mtaani kutafuta kazi, hizo frustrautations mhadithiwe!! ndo maana mnakurupuka kupost.

    Kama kuna mtu aliye na info amsaidie!!! naomba kukushauri ndugu yangu huenda ni mwanzi wa kukufanya kuwa tajiri, ukaangalia uwezekano wa kuwa mjasiriamali, angalia side ya tourism industry inayokuwa vizuri uone ni wapi unweza kufit in!!! kama vipi piga hata tofali utachomoka tu ndugu yangu. Haya maajira wakati mwingine yanatulemaza sana!!! kubishana na mshahara kila mwisho wa mwezi, ucione watu wanafanya kazi za kuajiriwa wana raha waone tuu wanacheka wakiwa na wenzao wakiwa wenyewe mambo sio shwari!!!! tuangalie pia na uwezekano mwingine
     
  6. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Usichoke kuapply! keep up Mungu atakufungulia njia.
     
  7. P

    Papizo JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Upo empty kweli, hivi wewe ulivyokuwa unasoma ulikuwa unajuwa nini utafanya??au umesoma wewe??
     
  8. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Lakini sometime m2 unapokuwa unasoma, tuwe 2naangalia ki2 gani kitafuata baada ya kumaliza hiyo kozi or what is needed to my society .................kwani hata kama post yako ilikuja hiyo c unaweza kubadilisha kwani hiyo nipingu ya maisha ishindikane.Acheni hizo bwana!!!
     
  9. T

    Tiamaji Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman hapa sio post gan kasoma maana wote wanahangaika au nyie mlitaka asome course gan ambayo haina tatizo la ajira?
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    angesoma hata economics wt finance.
     
  11. n

    nyamchirago Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna kazi zimetangazwa huku njombe kuna hotel moja inafunguliwa inaitwa fm hotel wanakaribisha maombi ngoja nicheki box yao alafu nikutumie my e mail lawrencethomas21@yahoo.com
     
  12. n

    nyamchirago Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeona kazi hiku wametangaza hotel moja inaitw fm hotel iko njombe ngoja nikipata box lao nikutumie utume vyeti ndio infunguliwa
     
  13. D

    Damalu JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 205
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kiukweli tanzania kumekuwa ni kugumu sana kupata kazi sasa hivi haijalishi coz gani au nini waliobaki kwenye urahisi wa kupata kazi ni madaktari na waalimu tuu wengineo wote tunakubwa na challenge hii ya kazi. Kwanchi zilizoendelea secta ya utalii au niseme tourism industry na hospitality ndio inayoajiri watu wengi zaidi ya secta nyingine duniani kasoro tanzania nadhani kwahiyo kunilaumu kusoma coz isiyoeleweka mnafanya makosa kwasababu haieleweki tanzania tuu nchi nyingine inaeleweka zaidi na zaidi hata jirani zetu kenya nao wapo juu kwenye swala hili sema kwa nchi yetu hapa secta za utalii ni chache na wenye nazo wanataka watu wa diploma that alll,, na kumbuka coz inasema management na sio tourism peke yake nikiwa nasoma nililenga kufanya kazi za managerial na sio utalii peke yake na kama utalii basi iwe ni jinsi ya kukuza utalii wetu wa ndani ya nchii hii...... naomba msinishambulie na kwa nini nilisoma coz hii tafadhali

    nashukuru kwa ushauri wa kufyatua tofali mkuu hiyo nimeshaiconsider kwa sana tuu natafuta tuu eneo kwa sasa ila maeneo ya bunju naamini utakuwa mteja wangu wa kwanza na mwenye eneo maeneo ya bunju for rent plz naomba msaada ila liwe na maji tafadhali

    nawashukuru sana wanajamii kwa mawazo na msaada
     
  14. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,348
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Toa details zaidi basi, maana Tourism ni sector kubwa na ina mambo mengi ndani yake. Una uzoefu ktk field gani, umesomea nini na wapi, ect. Unajua hizi sector nyingine sio sawa na kusomea CCP kwamba inajulikana kazi yako au uzoefu wako upo limited .

    I can advice you, na kukupa mwanga kama nikijua hizo details.
     
Loading...