Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tour ya AY nchini Sudan

Discussion in 'Celebrities Forum' started by realznzrian, Apr 20, 2012.

  1. r

    realznzrian Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kurudi Bongo akitokea Sudan Kusini alikokwenda kupiga show kwa mara ya kwanza japo wamekua wakimwalika toka zamani, AY ameamplfy kwamba hakua na hofu yoyote kwenda kwenye hiyo nchi ambayo iko vitani.
    Amesema “ulinzi ulikua mzuri kwangu nilikua nalindwa karibu na askari nane ambao wote wana AK 47 poamoja na convoy, nilikua nalindwa mimi pamoja na watu wangu wanne nilioenda nao, tulikuatunalindwa mpaka usiku tunapokwenda kulala”
    Baada ya kufanya show ya kwanza Ay amesema jamaa waliikubali sanaikabidi wamwalike kwenye show nyingine ya pili ambayo ingefanyika kesho yake lakini ikashindikana baada ya kupokea simu kutoka jeshini kwamba vita imeanza hivyo kila kitu kikasimama, simu zikakatwa network, umeme hakuna,ndege za kivita zikasikika huku wanajeshi wakipita kwenda vitani.
    Ay alipiga show alhamisi iliyopita huko Juba Sudan Kusini ambapo baada ya show ya pili kufutwa, jamaa wakamkabidhi mkwanja wake na kesho yake asubuhi wakamsindikiza mpaka Airport lakini wamemualika tena kwenye show nyingine mbili ikiwemo moja miezi minne ijayo katika sherehe za Uhuru ambazo zimeandaliwa na serikali.
    Kwa furaha AY amesema “moja kati ya vitu nilivyokutana navyo vikamshangaza ni pale ambapo nilikua nakula usiku likapita kundi lawanajeshi alafu wakasema wewe niAY wewe tunakujua wewe, hata alienipeleka Sudan alishangaa… wale wanajeshi wakaniuluza tena wapi mwanaFaa wakimaanisha Mwana FA, nikasema ahhh kumbe hata mgosi nae wanamtambua……….kingine ambacho kimenishangaza zaidi ni kwamba hela yao ni kubwa kuliko ya nchi yeyote Afrika Mashariki”
     
  2. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Chumvi imezidi...
     
  3. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,671
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni hatua kubwa kama analipwa vzuri
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Jipe Promo kimario!!!
     
  5. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    media zimewapa visogo wakongwe acha wajipe promo wenyewe!
     
  6. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Eti hata mgosi wanamjua nenda kadanganye wasanii wenzako huko
     
  7. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,147
    Likes Received: 3,406
    Trophy Points: 280
    hiyo shoo hata picha hamna .uongo mtupu.
     
  8. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...teh......
     
Loading...