Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Touching Love story" SIKU 30"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zeddicus, Sep 16, 2012.

  1. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    SIKU 30-
    Story ya kugusa Moyo

    Msichana na mvulana wamekaa peke yao kwenye garden moja mjini usiku.

    Mvulana:nafikiri sisi tuna mkosi katika dunia hii tumeachwa nyuma sana...

    Msichana:Ninafikiri hivyo...marafiki zangu wote wana-Boyfriends...sisi peke yetu tumebaki tusio kuwa na wapenzi...

    Mvulana:Yah Mimi hata sijui nini cha kufanya...

    Msichana:Mimi najua..tutacheza mchezo fulani hivi.....

    Mvulana:Mchezo gani?

    Msichana:Nitakuwa Girlfriend wako kwa siku 30,nawe utakuwa boyfriend wangu.

    Mvulana:Mpango mzuri in fact sina vitu vingu vya kufanya mwezi huu....

    Walikubaliana kucheza huu mchezo....

    SIKU YA KWANZA:
    waliangalia filamu pamoja kwa mara ya kwanza..na wote waliguswa na hiyo romantic movie...
    SIKU YA NNE:
    Walienda beach pamoja they had picnic together...they had a quality time together.
    SIKU YA KUMI NA MBILI:
    Mvulana alimwalika msichana kwenye maonyesho ya sarakasi,they ride on a horror house...girl was scared and she touched someone else's hand and they both laughed...
    SIKU YA KUMI NA TANO
    Wakati wakitembea pamoja barabarani Walimuona bibi anayeelezea bahati za watu ..wakamuomba awaelezee future yao pamoja..Bibi akawaambia "wajukuu zangu msipoteze muda wa Maisha yenu...tumieni maisha yenu mkiwa pamoja"..Machozi yakamtoka huyu bibi.
    SIKU YA ISHIRINI:
    Msichana alimwalika mvulana katika kilima na wakiwa pamoja waliona kimondo angani...Girl mumbled something.....
    SIKU YA ISHIRINI NA NANE:
    Wakiwa kwenye basi pamoja na kwa sababu ya ubovu wa barabara msichana alimpiga kiss mvulana kwa bahati mbaya.....
    SIKU YA ISHIRINI NA TISA:SAA TANO NA DAKIKA AROBAINI USIKU;
    Msichna na mvulana wamekaa katika ile bustani walipopangia kucheza huu mchezo.....

    Mvulana:Nimechoka...unahitaji kinywaji chochote?..naenda upande wa pili wa barabara nitakununulia juice.
    Msichana:Naomba niletee juice ya Apple.
    Mvulana:eek:key nisubiri basi nakuja nayo sasa hivi....

    dakika ishirini baadae Mtu mgeni anakuja mbele ya yule Msichana...

    Stranger:Wewe ni rafiki wa yule mvulana?
    Msichana:Ndiyo,kwani kimetokea nini?
    Stranger:Dereva mmoja mlevi kamgonga na gari yupo hospitali ana hali mbaya....

    SAA TANO NA DAKIKA HAMSINI NA SABA USIKU:
    Daktari alitoka nje ya ICU akiwa ameshika juice ya apple na na barua ....

    DAKTARI:Tumeviona hivi kwenye mfuko wa mvulana>>>

    Msichana alisoma barua na ilisomeka hivi;
    kwa hizi siku chache tulizocheza huu mchezo,nimegundua kuwa wewe ni msichana mrembo na you know how to care..i really falling for you...your cherish smile your everything when we played this game....kabla mchezo huu haujaisha ninahitaji uwe mpenzi wangu for the rest of my life...I LOVE YOU....

    Msichana akakunja karatasi ya barua kwa uchungu aka-shout "i dont want you to die..i love you..kumbuka usiku ule tulipoona kimondo angani and i mumbled something that i wish we would be together forever and never end this game.Please don't leave me"..I LOVE YOU...you cannot leave me in this way..

    THEN THE CLOCK STRIKES 12..
    Boy's heart start pumping.....

    THEN IT WAS THE 30TH DAY OF THEIR GAME!!!!!!
     
  2. Nizzo

    Nizzo Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    kistory kizuri kwa kweli...
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    sijaelewa
     
  4. Paloma

    Paloma JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 5,344
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Dah....
     
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Ka-story ka kizungu mno
     
  6. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante sana kistory kitamu sana kiukweli nimeenjoy sana!
     
  7. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,654
    Likes Received: 3,960
    Trophy Points: 280
    Kuna step hawaku do ze nidful...waliiruka.
    Babu Asprin nsaidie kuitaja.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. L

    Lughe Senior Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    It's very interesting love story!
     
  9. b

    bebiwilli Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhh kistor cha kiphilipino hicho
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni kahadithi kazuri lakini kwa sisi wazee nadhani hakatuhusu saana.
     
  11. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mwee.. siku ya kwanza kwenye bustani, siku ya pili Mkuu lodge kibangu..room namba sita.
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mmmh not my taste....
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mentor nafikiri mvulana alisahau kumkagua. Babu Asprin angekuwa hapa angekwishafanya kazi yake ya ukaguzi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,741
    Trophy Points: 280
    Nlitaka kukujibu hommie. Bahati nzuri hommie mwingine kishanijibia.

    Na kwa kauzoefu kangu, siku ya 12 ndo ilitakiwa ukaguzi ufanyike.
     
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    inawezekana vipi ugongwe na gari then juice isimwagike, maana naona kuna maneno "...daktari akamkabidhi juice ya apple na kikaratasi..."
     
  16. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Nyce story
     
  17. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,654
    Likes Received: 3,960
    Trophy Points: 280
    hAHHAHAH watu8 umeshaambiwa ni story bana...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,654
    Likes Received: 3,960
    Trophy Points: 280
    Hivyoee...mi huwa nafanya day 1, kumbe huwa nakoseaga!??:wacko:
     
  19. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    dah kweli hiyo kiboko basi....
     
  20. Root

    Root JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,482
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    heheheh story
     
Loading...