Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Totozi za kisukuma zaongoza kwa ukali Kenya,Uganda na Tanzania

Discussion in 'Jamii Photos' started by Yo Yo, Jun 24, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Piga ua galagaza juu chini popote pale ni ukweli usiopingika totozi za kisukuma ndio bora na wakali kuliko woote katika zone ya TAKEU....najua zile totozi zenye miguu kama wapanda milima wachaga watamind.......
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Yo Yo, hapo ni mwanza sehemu gani?

    I like your signature (the tanesco bit).....i said the same yesterday morning and evening!
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    [​IMG]Big up kwa brothers Balantanda,Sikonge
     
  4. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Umekosea...ni dunia nzima mfano:Richa Adhia,Happines Magese,Miriam Gerald,Sylvia Bahame,ulishafika dutwa wewe au ng'alita?????kule ni balaa.................angalia hata jirani yako hapo...
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    wako everywhere hizi totozi.....muulize mwanakijiji alizima fegi kwa Lydia Ngosha....
    .....lets gooooo
    [​IMG]
     
  6. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Napita tu hapa ntarudi baadae.
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    mkuu nitapita.......uko wewe nipe namba ya mwenyeji tu....btw sikujua kama Sylivia ni from beuties land
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,107
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    Fucck you TANESCO
     
  9. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #9
    Jun 24, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    dah hv fidel yupo jaman......smuoni humu kama zamani au keshaopoa moja ya kisukuma
     
  10. m

    matambo JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    at least umekubali kuwa huko kenya ulikombilia hakuna chochote, najua unatamani kuomba uraia urudi bongo, ha ha ha hujakatazwa braza, TZ ni mwisho wa kila kitu
    go east go west home is the best, karibu bongo nchi ya giza
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    arifu hizi totozi ndio zinanifanya niendelee kuwekeza bongo otherwise.....
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Tabia ovyooo.... ila kwa uzuri, toto la Kinyamwezi kweli zuri jamani....... Acheni masiara. Hebu angalia hilo ANATOMY....

    [​IMG]
     
  13. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Hebu fanyeni msaada wajamani, hili ndiyo linaitwaje vile................

    [​IMG]
     
  14. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33

    Kuanzia miguu,migongo,inye,face,height,nywele n.k wanatisha,si unaona hata ile sijui inajiita Shilole vile....................
     
  15. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    shem haya makitu nayo ni from suku land? kudadadadeki mmetishaaa
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    lols arifu aisee....hii mashine shilole kudadadadeki aisee......mzee MEGAWATI aka Ngereja hapa si ahonga Symbion yote
    [​IMG]

    very sorry kwa wapanda milima AKA MANKA.....
     
  17. K

    Kituko JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    kweli Mungu asifiwe
    Hivi huyu anatembeaje jamani, maana hilo zigo ni balaa
     
  18. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Sepetu ni Wanyamwezi kabisaaa. Naona baba yake huko Zenji kalowea tu. Kama sikosei asili hasa ya baba yake ni SIKONGE. Ila sina uhakika sana zaidi ya kuwa ana asili ya Tabora.

    Makintu yametulia sana ila sema yenyewe hayajijiui na yanajipeleka hadi vichochoroni.

    Like father, like daughter.....

    Halafu nimegundua shemeji Yo-Yo wapenda mizigo mikubwa siyo? Hahaaaaa, haya bana. Check zigo hili la kumalizia weekend.


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hili toto nilikutana nalo Bils j 5 ilibidi nimzawadie chupa kubwa ya Amarula aisee,toto zuri halafu hana maringo tilipiga stori.
     
  20. m

    mshikachaki Member

    #20
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sioni jpya wanatisha kwa lipi bwana?
     
Loading...