Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toto tundu lamrudishia baba yake kofi, kwa staili.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bra-joe, Jul 29, 2012.

  1. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Toto tundu lilikuwa likisafiri na baba yake kwa treni daraja la 3, mara baada ya kuingia ndani ya behewa na kuketi, aliingia dada mmoja mzuri sana na kuketi ktk kiti kinachotazamana na toto tundu, toto tundu likamkonyeza yule dada, hapo ndipo baba yake alipolizibua kofi kali sana, baada ya treni kwenda umbali kadhaa iliingia kwenye Tunnel, hapo toto tundu likapiga busu hewani kisha likamzibua baba yake kofi kali sana, treni ilipotoka kwenye tunnel baba yake akawa anafikiri toto tundu alim-busu yule dada halafu kimakosa akapigwa yeye, na yule dada akawa anafikiri toto tundu alitaka kum-busu yeye, kimakosa akam-busu mtu mwingine akapigwa kofi. Mpaka walifika hakuna mtu aliyejua nani kapigwa kofi, zaidi ya toto tundu na baba yake.
     
  2. l

    lwampel JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kweli huyo dogo ni noma.
     
  3. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    African style.. Always mawazo Kwenye Love..
     
  4. k

    kidadari JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 1,301
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    saluti toto tundu.....ding mkolon hatak ule vinono hata kwa macho.
     
  5. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Watoto wengine ni hasara tu, Mtoto mdogo anataka mambo ya kikubwa
     
  6. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru kwa kunigeuzia kiswahili...
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umeona hee!!! kweli mwenye asili haachi asili na akiacha hana akili
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umeona hee!!! kweli mwenye asili haachi asili na akiacha hana akili
     
Loading...