Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

toto bovu balaa!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sugi, Apr 22, 2011.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mama mmoja akiwa na mwanae anampa mazoezi ya kutembea:
    mara anatokea mlevi huku akipepesuka kwa ulevi
    mlevi:"haki ya nani sijawahi kuona toto baya kama hili tangu nizaliwe"
    Baada ya mlevi kutokomea zake
    Mama:(huku akivuja machozi)
    "uuuwi jamani nimetukanwa mie hapa hapa"
    Mpita njia:(huku akitoa kitambaa na ndizi mfukoni)"pole mama hiyo ndio dunia ilivyo,chukua hiki kitambaa ufute machozi,na hii ndizi ukape kanyani kako pole sana"
     
  2. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh,huyu wa mwisho kauaa,duh
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahahaha imetulia
     
Loading...