Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Total shutdown MOI hakuna huduma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Jan 30, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hayawi hayawi yamekua.source zangu zinaniambia madaktari wamekomaa.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    vERY GOOD HAPO NDO PENYEWE MPAKA SERIKALI

    ITAKAPO WASIKILIZA SIO KUTUMIA MABAVU FFU
     
  3. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    JackBauer taratibu....kuna m'bibi mmoja humu JF ataanza hedhi sasa hivi wakati ni post-menopause tangu loongi!
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahahahaaaaa!!!!!
     
  5. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160


    Duh hii kali
     
  6. l

    luckman JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    uongozi ni busara, uongozi ni maono, uongozi ni upevu wa fikra, uongozi ni maono, uongozi kamwe hauwezi kuwa nguvu!ffu, police mnajisikiaje kutumika kama remote!hamuwazi, hamfikirii, hampambanui!ama kweli igeni wenzenu wa misri, yemen na tunisia
     
  7. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Itakuwa jambo zuri sana kama watakomaa,waziri mkuu hakutumia busara hata kidogo!
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Naomba Mungu upate ajali sasa hivi au hata ndugu yako....
    Siyo kila kitu ni cha kushabikia!!!
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    safi sana
     
  10. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Wako ma'bibi wawili wameamua kuitetea serikali utadhani wanalala na vigogo
     
  11. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    yote mabaya tu
     
  12. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Madaktari wakishinda vita vyao na serikali na walimu nao nahisi watajipanga upya manake wao huwa hawafani kiwagi
     
  13. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye Mungu weka Shetani. Tangu lini watu wa maruhani mkamjua Mungu?
     
  14. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lakini hebu tuone,mwanansiasa anawezaje alipwe pesa nyingi na posho llukuki kuliko mtaalam hasa dr wa binadamu? Wanaongeza posho,mfuko wa jimbo una kazi gani kwa mbunge? Maisha yanwezaje kuwa magumu kwa wanasiasa tu huku wakiacha walimu,maaskari,ma dr.? Serikali sikivu,sikivu wapi,sikio la kufa.Hapa TISS,FFU,POLICE wapo kazini hawalali ucku na mchana huku wakiingiza per diem zao ingali wazazina ndugu zao wakiumia.
    Anyway,hakuna marefu yasiyo kuwa na ncha,yataisha tu.
     
  15. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lolz! RIwa Riwa..
     
  16. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu, yote hayo ya nini! Hebu fikiria endapo jamaa wakiamua kuonekana wapo kazini halafu hawafanyi kazi. Hao ffu watafanya nini? Pinda atafanya nini? Mimi naona mgomo baridi una impact kubwa kuliko kuliko kitu chochote. Wao si wataangalia daftari la mahudhurio tu.

    Jana PM alisema watafutwe madaktari kutoka sehemu mbalimbali wakatibu, hivi anajua impact yake? Fikiria daktari aliyemaliza degree yake miaka kumi na zaidi iliyopita halafu hakufanya kazi hospitalini (aliwekwa pale wizarani), leo hii tuaminishwe kwamba akatibu watu, hili si bomu?! Tujiulize, kwa kipindi cha miaka kumi, tumebadili dawa za malaria mara ngapi? Au, kabla ya kuanza kutibu watapata fresher couse. Lakini pia, hivi tuna wanajeshi wangapi maMD jamani? Au labda mkuu alimanisha madaktari wa sampuli gani.

    Kwa mtazamo wangu, naona kuna mabaya zaidi yanafuata.......
     
  17. M

    Makunga JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 563
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 80
    Vizuri sana,naomba wasilegeze hadi kielewe.
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Unahamu ya kutukanwa asubuhi asubuhi wewe!!! Chezea mutu ingine but siyo REjaO
     
  19. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru wametumia zaidi ya BILIONI 64 halafu pesa ya kuwalipa madaktari hawana hivi hii serikali yetu ina fikiria kwa kutumia akili ama vigole gumba vya miguu....

    Heri wafukuzwe serikalini watafungua hospital zao binafsi wanaheshimika
     
  20. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Tukuna basi na sisi tupate pa kucoment
     
Loading...