Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TOT ya Capten Komba na Wapinzani ndani ya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Katikomile, Oct 15, 2009.

  1. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2009
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kuna tetesi zimetapakaa ndani ya CCM especially baada ya Amosi Makala, Mweka Hazina wa CCM kukamata cheo hicho kwamba, hawaoni haja tena ya kumpa tena DEAL Komba wakati kuna bendi ya Vijana Jazz iliyovuma miaka ya Zamani na sasa imefulia kiaina!

    Katika maazimisho ya miaka 10 ya kifo cha baba wa Taifa, tulimtegemea Capt Komba na kundi la TOT wawe Musoma, lakini kauzibe hasa kutoka kwa Makala kameendelea. hata hivyo insemekana mkuu wa Kaya ilibidi ampigie Komba mwenyewe aende akatumbuize japo kwa CD. Nafikiri mlioangalia mliona jinsi Gwiji ili lilivyoburudisha kwa wimbo wake ule aloimba kipindi kile na Nnauye!

    Kundi la vijana wamedhamilia kumwangusha mzee mzima wakidai kashatafuna sana pesa ya chama na sasa ni zamu ya Vijana Jazz, bendi inayomilikiwa na UVCCM.

    Mwenye data zaidi amwage hapa jamvini.
     
  2. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2009
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Wadau, ina maana hizi ni rumours ama thread haina maana?
     
  3. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2009
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Wadau vp jamani?
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Anayeweza kujibu Swali hili ni MjasiriamaliShupavu tu
     
  5. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ...who cares? Tuna masuala nyeti at stake kwa taifa hili kuliko kuwaza Komba sijui na nani wanatumbuiza wapi! kwangu wote ni watu wa propaganda ambazo hazina tija kwa taifa hili. Tatizo lenu ni namna gani mnagawana mapato ya wizi, mnagombania nyara mlizoteka kwa waTz. Ipo siku...!
     
  6. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    waache wale na hao vijana huyu Komba kama kula ameshakula sana hela za chama
     
Loading...