Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TOT Pelekeni salamu za wana Arumeru DSM

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by yplus, Apr 2, 2012.

  1. y

    yplus Senior Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ule Ugonjwa wa Psychotherapy nilio watabiria TOT sasa umeanza kuwala,hivi wamekimbilia Babati na Kosta yao na Semi lao,watapitia Hukohuko mpaka Dodoma kuelekea Dar,Mbona mnajizungusha ivyo,mngepita tu njia ya moshi mlio kuja nayo.
    Mkome viherehere,na wewe hafsa na wenzako ze komedi na wote wasanii walioshiriki huku,mmejichongea jeneza,tukiwaona huku iwe club au wapi hamna bahati.
     
Loading...