Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toshiba Display to Dell

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Nyasiro, Sep 22, 2012.

  1. N

    Nyasiro Verified User

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nnalaptop moja ya Dell ambayo imekufa display yake yani nusu inaonesha na nusu nyigine ni giza nataka niireplace kwa display ya Toshiba ambayo nayo imekufa touch pad, betri na makorokoro mengine. Je hii inawezekana?
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Kubadilisha kioo inawezekana ila viwe vinawiana "pin-out" pia kama hiyo nyingine ilikuwa touch nadhani ni model itakuwa ni tofauti isipokuwa unaweza kufungua ili kulinganisha.
     
  3. N

    Nyasiro Verified User

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ok. Hapo kwenye red unamaanisha nini?
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hapo nadhani nilikupata vibaya maana mimi nilidhani
    [​IMG]
    kumbe wewe ulimaanisha hii

    [​IMG]
     
  5. N

    Nyasiro Verified User

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    hapo tumeelewana mkuu
     
  6. N

    Nyasiro Verified User

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Never give up nime give up baada ya kukuta video cable haziendani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Ukifungua kioo kwa nyuma karibia juu kabisa kuna sehemu ya kuchomoa na cable yake ni nyembamba kama film, ukifanya hivyo unaweza kufanikiwa maana machine nyingi ukitaka kulinganisha upande unaoingia ktk mainboard huwa hazifanani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. N

    Nyasiro Verified User

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nimekuta cable kama hizi

    KD101.jpg

    sasa hiyo ya kwenye dell ni pana af pale kwenye kioo cha toshiba sio pana haifit au inawezekana kuhamisha kioo pamoja na cable zake?
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hapo ndio ndipo display nyingi zinapoingiliana, wengi wao wameweka standard moja. Mimi computer yangu ni dell lakini ndani kioo ni samsung.

    Hapa.jpg
     
Loading...