Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tosamaganga high school

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucas, Mar 18, 2012.

  1. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    katika pitapita yangu sehemu mbalimbali mtandaoni nimekutana na PIcha za Shule yangu niliyosoma miaka hiyo.

    [​IMG]

    hapo juu ni quarter mile

    [​IMG]

    hapa ni DH, ila hii inaonekana ni miaka ya karibuni

    [​IMG]

    hapaa ni Sinagogi

    [​IMG]

    Hapo ni juu ni parade na kwa nyuma ni madarasa ya f5

    [​IMG]

    trench za dining

    [​IMG]

    Bweni nililokaa enzi hizo nasikia siku hizi halitumiki!! lina zaidi ya miaka 100, na halina nondo!! kwa sasa ukitembea huko juu lina-swing

    [​IMG]

    hapa bila shaka kulikuwa na event ama mitihani inaendelea dinning Hall

    [​IMG]

    mlango wa ofisi ya Head prefect... hivi Zitto alipokuwa Tosamaganga alikuwa kiongozi wa nini?

    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    hapo enzi hizo upite kwa umakini waweza pigwa "splash"

    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]

    posta

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    hapa enzi hizo simu za mkononi zimeingia ilikuwa ni sehemu pekee iliyokuwa inakamata network!
     
  2. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    dah! shukurani sana yaani umenikumbusha mbaaali sana.<o:p></o:p>
     
  3. F2S

    F2S JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2008
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thanks mkubwa kwa kunikumbusha enzi hizo nilikuwa pale 2000 to 2002. Yaani umetudondoshea picha zote za kila Angle ya Tosa ukiondoa Mashamba ya nyanya na mahindi pia madarasa ya EGM na kwa masista si unakumbuaka banzi mkuu. Kupitia Tosa unajifunza mengi sana nitaenda pale kuvisit one day. My school i miss you so much.
     
  4. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ah ha ahahhah Darasa la rafiki yangu met wangu mmoja alikuwa anitwa Rashid Makwinya sijui yuko wapi huyu mtu!!
     
  5. w

    wikolo JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 801
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asante kwa picha hizi kwani umenikumbusha mbali sana. Hapo zimekosekana za idete kule shambani na msiwasi uwanja wa mpira. Long live Tosamaganga!
     
  6. B

    BLB JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mkuu nimekuaminia, ila nasikitika kama mandela halituiki, ndo lilikua bweni langu, umenikumbusha mbali mno,
    enzi za mwalimu mkangwa, duuu kweli life goes on
     
  7. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    duuuu! Umenkumbusha mbali mno, miaka 10iliyopita nlikuwa hapo, huyo apo assemble ground atakuwa ni mkakwa kama sio ka50, afu hyo picha itakuwa ilipigwa na Soja na itakuwa siku ya ijumaa, a.k.a ukaguzi day. Umenikumbusha splash a.k.a kiwora, du. Naskia maticha wengi wa enzi zile washavuta
     
  8. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Du! Asante sana kwa kumbukumbu nzuri. Nilikuwa hapo wakati wa ule mgomo uliomuondoa marehemu "Dudu". Walikuwepo akina Boyd "Mnazareti", Biga Kipemba, Joseph Paschal, Patrick Rwehumbiza, Kimti, Japhet Makau, Bruce Mwile, Msasalaga na wengineo wengi.
     
  9. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    Ngoja nizitafute za idete
     
  10. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hivi Mbanga mlikuwa mnamuita dudu?
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nawaonea wivu sana mliosoma TOSA wote nnaowajua waliopita hiyo shule ni vichwa. mdau tafuteni picha za ile soccer ground yenu. nshaupiga sana pale na timu ya kita ya ipogoro. tukiwa daraja la tatu tukaja cheza na nyie ilikuwa 1994 mkatupiga 3-1 tukaishia kujipooza na ulanzi pale njia panda ya tosa. Lipuli walikuwa wanaweka kambi yao hapo wakati wakiwa ligi kuu miaka hiyo wakatualika tukaja cheza nao wakatutandika nne bila majibu tulichoka hadi tukashindwa kunywa tena mkangafu pale njia panda. Timu ya kitaa nayo KIBWABWA tukaja hapo Tosa kucheza na timu ya ma bruda ikiongozwa na bruda mmoja akiitwa Mvule km sikosei. hii timu ya kitaa ilikuwa special watu wawili ndo tulikuwa over 18 wengine wote ni under 16 lkn tuliwaendesha puta mabruda wakatushinda kwa mbinde 4-3 so tosa pananipa good memories
     
  12. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    tatizo Tosa Boys walikuwa msuli sana, humu jamvin hawapo. Ila naskitika sana hamna mtu aliyevunja record ya Prof Sarungi so far.
     
  13. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,308
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Hapo pa kupigia simu palikuwa pakiitwa ''cattle unit"!
     
  14. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Shule la kimaskini mnapoteza muda kulipromoti. Na sisi tuliosoma Shaaban Robert kisha Bonn (Germany) tukiweka picha zetu? Mbaaffffff
     
  15. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Bonn shule gani?
     
  16. f

    freakshow Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mandela Old bado linatumika wakuu,ukipita kizembe splash kama kawa!Long live that place duh
     
  17. f

    fungamesa Senior Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu kwa waliopita miaka ya 1986 hadi 1989 watakumbukuka bweni hili lisilotumika lilikuwa linaitwa Muungano mabweni mengine yalikuwa yanaitwa Mapinduzi, Azimio n.k mmekunywa sifongo nyie? walahi nimekumbuka mbali enzi za heamaster Dudu
     
  18. f

    fungamesa Senior Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukitafuta za Idete usisahahu za Banawanu kwenye miwa na kule kwenye mapera (Atom)
     
  19. V

    Vonix JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,433
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Asante sana kijana umenikumbusha mbali sana 1981-1984 huyo headmaster Dudu alikuwa noma sana usipime,ukiitwa ofisini kwake jiandae kwa ngumi pia,ni shule nzuri tatizo hivyo vimito wakati wa masika kichwani umekolea ulanzi weeee!!!!baadhi ya wanafunzi walipoteza maisha.Ni kipindi ninachokumbuka shule ilipokea wanafunzi toka kibiti secondary sikumbuki vizuri walipata matatizo gani shuleni kwao.
     
  20. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    kama hujasoma zooo ntashangaa!!
     
Loading...