Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Topic ya TAHLISO imepotezwa hapa!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MwanaCBE, Nov 26, 2010.

  1. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Wanajamvi, jana niliweka kinachoendelea ktk kikao cha tahliso hapa chuo cha mipango dodoma, topic hii siioni jamani na nataka kuendeleza yanayojili hukuuuu..........
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Ebu i search kwa makini mimi mbona nimeiona?
     
Loading...