Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Topic ya Hussein Bashe kumbonda mfanyikazi wa New Habari imetolewa.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mphamvu, May 18, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Sawa, inaweza ikawa ni tetesi, lakini kwanini isishughulikiwe kitetesi-tetesi?
    Nimeikuta Fesibuku hii habari, nikaona sio mbaya nichungulie huku, through Google nimeiona, ila kwa ndani wameitoa.
    Ingekuwa poa ikabaki, labda Hussein Bashe, ambaye ni member humu angekuja na majibu kuntu, kuliko admin wetu kujaribu kukalia kinyesi ili kuficha aibu, matokeo yake unajichafua zaidi.
    Au ni part ya maintainance?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    jamani tunatafutiana madonda koo tu hapa chit chat.

    Huyu bashe naye ni nani?
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Bashe ni kada wa CCM, na mkurugenzi wa media house fulani pale Sinza.
     
Loading...