Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Topic ya firstlady, wanaume weupe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Somoe, Dec 27, 2010.

  1. Somoe

    Somoe JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 758
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    Nilikuwa sijaiona topic yako ya 6 dec. hehe. Ndio kwanza naiona leo, nimeipenda.Nazani, wanaume weusi sana wa kiafrika na wanaume weupe sana wa kizungu, tabia zao zinafanana sana tu. Sababu wapo wengi sana barani kwako kwaiyo sio hadim kuwapata. Na wanawake upenda kitu hadim, afrika mwanamme mwenye rangi kidogo tu upendwa na wanawake wengi, sababu ni hadim kuonekana.

    Ukija kwa wazungu, wanaume weupe sana wapo kibao na ni raisi tu kuwapata. Na wale wazungu weusi kidogo sio wengi sana, hadimu kuwapata. Kwaiyo mwanamme mweusi mweusi kidogo wa kizungu umpendwa na wanawake wengi. Ndio sababu wanaume wenye rangi hadim barani kwao ujiskia sana.

    Lakini mwisho wanao win katika ndoa ni wale wasio kuwa maarufu. Na hata kwa wanawake ni hivo hivo. au nakosea?
     
  2. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    somoe, mambo mpenzi?
     
  3. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2010
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wanaume wote duniani baba yao mmoja
     
  4. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umesahau hata babu pia...........:teeth:
     
  5. Somoe

    Somoe JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 758
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60

    :bump::bump::bump::bump::bump::bump::bump:
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nyoooooooooooooooooooo!!!!!!
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    hic hic...pombe sio chai...hic hic...hapa mnasema nini cheupe? hic.
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Out of Topic.........:horn::horn::horn::horn::horn::horn:
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kisa?
     
  10. Somoe

    Somoe JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 758
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    kurukia wanawake za watu:A S crown-1:
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Huyo anastahili :whip::whip::whip: tena zisizo na idadi.........
    Mumeo hajambo lakini? Mwambie vipi kuhusu zile pesa zangu alizokopa akamweka mkewe rehani?

    LOL
     
  12. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,043
    Likes Received: 1,394
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa ukitaka mke wa kuishi nae kwa aman oa wa kawaida tu, anayekuvutia kwa wastani na umpende(sio uoe yule ambaye kwa mtizamo wako ni mbaya). Hawa warembo sana wanaringa sana, wanafaa kumegwa tu na unampa hela yake unaishia unamwacha anendelea kuvaa kufuli zake wala usimsubiri atakuteka akili ukaamua tofauti na kanuni baadaye ujute. Halafu warembo wana bahati hao hata aachwe na wanaume wangapi utakuta bado mwanaume mwingine anaingia mtegoni akidhani wanume waliopita hawakujua kum-handle vizuri lakini muda si mrefu nae anamwaga manyanga, the list goes on.........!
     
  13. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ukikumbuka hilo siku zote haitakusumbua!
     
  14. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Viongo viongoo!
     
  15. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh hiyo yako ni roho mbaya sasa, waschana wengine ni wazuri na mioyo yao hata tabia pia nzuri, unaweza mmega uka mwacha ukaenda kwa wakawaida ndo kimeo hafai, sikila mschana mzuri anajiskia. Kuliko uende kwa nia ya kummega mdada wa watu anaejiheshim kisa uzuri wake ndo unakufanya usimpende, bora ukanunue Ohio.
     
  16. Ngoreme

    Ngoreme Senior Member

    #16
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah naona wachangiaji wengi wa hii mada ni akina dada na mamas sijui tamu sana au
     
  17. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    you are damn right!
     
  18. Somoe

    Somoe JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 758
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    Mie nzuri, wa vyote natabia pia. simegwi na wengine, mume wangu tu basi. Tatizo wanaume unichangamkia chapchap na unikodolea macho kunitamani mbele ya mzee. Naofia mzee hasiende akabeba mke hasie na mvuto ili haepushe nafsi yake, mmmmmmmmmm:embarrassed::redfaces::embarrassed::redfaces::embarrassed::redfaces:
     
  19. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Wanawake woooote duniani baba yao mmoja. Iyo n'shaiona. Waache wabishe!!!!
     
  20. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naona waliochangia hoja ya thread wachache kweli, wengi wameongea nje ya topic. Kuna kabinti nilikapenda sana, ila kalivyomuona ndugu yangu alivyo WHITEEEEE kakawa kanacheka-cheka kila white akiongea. Masikini wa mungu, jamaa akakaomba namba ya simu akampa. Basi kwa vile mi nilikuwa mkweli na muwazi kwake, basi akawa anajua ndugu zangu wote hivyo. Akawa anawaambia shoga zake amepata dume la nguvu white, hataki tena weusi kama Pepsi. Ilimchukua siku 2 tu kuvuliwa nguo na white. Baadae white akamgeuzia kibao, eti demu wake kutoka sweden amerudi kwa hiyo hawez kuendelea nae. Cha ajabu, kabinti kakawa kanamsujudu white, kanampigia magoti eti amsamehe asimuache kwan bado anampenda. Tangu siku hiyo ndo nikaamini akina white ni HATARI
     
Loading...