Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TOPIC-Urination ndani ya Uke huzuia kutunga kwa Mimba

Discussion in 'JF Doctor' started by zubedayo_mchuzi, May 11, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Napenda kuuliza wataalamu wa mambo haya.Kama waliopo kwenye mahusiano huwa wanafanya tendo la ndoa bila kutumia mipira kwa njia moja au nyingine uwezekano wa mtoto wa kike kushika mimba ni rahisi sana.

    Wadada wengi hupenda wakati tendo la ndoa hupenda wanaume wa urinate kidogo ndani ya uke iwe baada ya ejaculation au kabla..Sasa Je njia hii humsaidia mtoto wa kike kutoshika mimba kama ikitokea mbegu zile kukuta hio URINE TEAL.
    Mytake-kama si mtaalamu kaa pembeni.
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi siyo mtaalamu wa masuala haya, nimekaa pembeni.
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Kwa kfupi mkojo na sperms haviwezi toka pamoja so sperms zikitangulia zikaambaa ambaa kwa fallopian tubes definately mimba itatungwa since mkojo utakuja baadae wakati sperms zilishadakwa bse it shall take time wewe kurinate
     
  4. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mm mgeni hapa
     
  5. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,688
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Mkuu umejibu,ila anataka kujua kabla urine ikawekwa ktk vagina,halafu baada ya ngono pia akakojoa urine kidogo.Mimba inaweza kutungwa?
     
  6. rom

    rom Senior Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huwez kojoa humo ndan c choo...sijawah sikia hii.
     
  7. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Me nipo hapa pembeni
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,186
    Trophy Points: 280
    khaaaa yaani atoe kojo lake ndani ya mwenzie? Loh duniani kuna mambo....
     
  9. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    huwezi kojoa wakati unamwaga bwana nani kukudanganya bwana
     
  10. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tembea uone .....
     
  11. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kabla uja ejaculate unaweza kufoc mkojo kdg ndani kumfurahsha umpendae,alafu mwisho wa game ndo toa wazungu.je mimba itashka
     
Loading...