Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TOPIC-PROF SHABANI MLACHA haNG'OKI UDOM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, May 9, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    1.Alishawahi kuongea na waandishi na kuwambia kuwa tatizo siyo yeye ila tatizo ni POST Aliyo nayo hata kama apelekwa malaika matatizo hayataisha.

    2.Ni nguma kumchinja kuku anaehatamia.

    3.Malecture watofautisha kati ya KUAJIRIWA KWA KUTUMA MAOMBI,NA ANAETUMIWA EMAIL KUJA KUFANYA KAZI.Ni nguma kumuondoa mtu aliepitisha barua yako ya kazi.

    Haoni tatizo kukwambia kuwa kwake UREFU NA UMASKINI NDO TATIZO KWAKE .
     
Loading...