Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Topic;Kwanini BANK nyingi hazina Vyoo vya Wateja.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kakamukubwa, Oct 4, 2012.

  1. k

    kakamukubwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimefatilia Muda mrefu sana na kubaini kuwa ni karibu Bank zote hazina vyø vya wateja.
    Kwanini?
     
  2. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kwasababu sio mahala pakuweka vitu tumboni, e.g bar, hotel
     
  3. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Ndo mazoea ya watanzania. kama shule zinakosa vyoo iwe benki? hakuna miongozo mizuri ya kusimamia utoaji huduma wa kifarifi kwa mteja.
     
  4. Monyiaichi

    Monyiaichi JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 1,762
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    huduma zinatolewa fasta, hakuna anayekaa zaidi ya saa nzima, zamani watu wakizimia kwenye folen baada ya kusimama masaa kadhaa hawakuweka- wataweka sasa!
     
  5. muuza ubuyu

    muuza ubuyu JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 2,177
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Ni kwaajili ya security!

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  6. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,659
    Likes Received: 3,970
    Trophy Points: 280
    hili swali nimetumiwa kwenye sms kwa jina la "jahazi"...
    eniwei, ushawahi kuulizau umefuatilia kimykimya????
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Vyoo vipo unadhani wafanyakazi wanapata huduma zao wapi?Ukibanwa na kuuliza unapata huduma si lazima waandike vyoo vya wateja
     
  8. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    vipo ukitaka jisaidia uliza mhudumu
     
  9. k

    kakamukubwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hvyo ni vyoo staff,wateja je
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Watatumia vya staff maana hakuna tofauti kati ya staff na mteja wote wanaenda choon kupata mahitaji
     
  11. s

    sirgeorge Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulishawahi kujiuliza ni kwa nini sisi wateja tunaziamini sana bank zote na kuweka hela (pengine hata mamilioni ya hela) zetu kwao ila wao hawatuamini hata chembe kiasi kwamba hata kalamu(pen) wanazifunga kamba. Hii imekaaje?
    Tukazitoe hela zetu wao hawatuamini hata kidogo!
     
  12. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    He he he heeeee! Watu mna vituko humu JF!
     
  13. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    ila kunapaswa kuwepo vyoo kwa ajili ya wateja kwani bank zingine unakaa sana kupata huduma,hivyo ni busara kuwa na vyoo vya wateja, hiyo sababu ya ulinzi mimi bado sijaiona kuwa imekaa vizuri kwani wanapoingia hapo ndani ya bank kufanya huduma hawawezi kuhatarisha huo usalama?
     
  14. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,994
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Tiririka Mkuu, funguka tujuze, sababu za kiusalama kivipi?!!!, si lazima vyoo viwe ndani ya bank, nadhan hata vikiwa nje, let say jirani na sehemu wanyokaa walinzi wa nje! Pia nimuhimu kuandika huduma ya choo ili watu wajue inapatikana upande upi, nijuavyo mimi hii ni huduma muhimu saana!! Halafu si kweli kuwa wateja hawakai muda mrefu, nakumbuka nilispend 4 hrs NMB Temeke sudan just kudraw hela, nilikuwa nahitaji kiwango zaidi ya kile cha kutoa kwa ATM! Binafsi naona haja ya kuwa na sheria ya kulazimisha bank ziwe na vyoo kwa ajili ya wateja!!
     
  15. M

    Masuke JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Benk nyingi zimepanga kwenye majengo ambayo sio yao, na kwa jinsi majengo hayo yalivyojengwa kuna vyoo tayari vipo kwa ajili ya watumiaji wote wa jengo au ghorofa husika, kwa hiyo ukiulizia watakuonyesha tu. Sio rahisi kuwepo ndani ya bank maana chumba chenyewe cha bank hudesigniwa baada ya jengo kuwa lishakamilika.
     
  16. nipeukweli

    nipeukweli JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ha ha haaaa dah...ni hivi kwa habari ya kalamu, inafungiwa kamba kwasababu wateja wengi mara kadhaa hutembea bila kalamu, basi ile kalamu isipofungiwa kamba wengine tunaweza kujisahau na kuibeba akija mteja mwingine, atatumia nini? ile ni "public" pen mdau...
     
  17. nipeukweli

    nipeukweli JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kwa mfano NMB...
     
  18. epson

    epson JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 450
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    je hili ni tatizo kwa bank za tz pekee? what about our neighbouring contr and abroad?
     
Loading...