Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Topic; huwa najiuliza

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by STALLEY, Sep 10, 2012.

  1. STALLEY

    STALLEY JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 512
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Ndugu zangu huwa najiuliza
    .kama duniani wanaume tungekuwa peke yetu maisha yangekuwaje
    .alieshauri fedha itumike katika kupata huduma na bidhaa alifikiria nini
    .kwa nini almost races zote ni whites lakini africans tu ndo weusi

    nawewe tupia maswali yako unayojiuliza lakini hupati majibu
     
  2. mangimeza

    mangimeza Senior Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    fanya utafiti na jaribu kutembea kuna wahindi weusi kuliko unavyofikiri so wazo la waafrika pekee umekosea sana. Nasi tunajivunia weusi huu ila inaonekana we hujipendi kwa rangi yako
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Yote hiyo ni mipango ya MUNGU tu
     
  4. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na hujawajua waBrazil vizuri, kuna mablaki yaani hata Iddi amin mweupe. Na by the way, hii ndo ngozi stahimilivu na pendwa.
     
  5. MatikaC

    MatikaC JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    caribean weusi mbona wengi tu...au walitokea africa?
     
  6. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    maswali yako yote yanamajibu stahili ni wewe ndo hutaki kujishuhurisha
     
Loading...