Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TOPIC 2-Hamu ya Tendo la ndoa Mara kwa Mara kwa mkeo(Ni ishara tosha ya Uaminifu)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by zubedayo_mchuzi, May 9, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Wanaume wengi wanaotoka nje ya ndoa kwa sababu nyingi wanazo zifahamu mara nyingi wao hukosa hamu ya Tendo la ndo kwa wake zao na hii hutokana na Miili yao kuchoka na kushindwa kuitumikisha Kwenye nyumba mbili.
    Kinachotokea hapa ni kwamba Wanaume tunatabia ya kuzoea,kukubali chombo kinachokufurahisha na kukufanya uridhike.Kwa mantiki hyo sasa Mwenye chombo hicho atakusoma na kukuelewa kuwa uwapo nae usiwepo nae hutamani kumkosa hata kidogo.Na hata utoke kazini umechoka vipi utakwenda tu...hapa hata kama una nyumba ndogo lazima mmoja wapo umpe hadhi ya kushiriki tendo hilo kila siku.

    Mwanamke atakugundua kama unatoka nje mahusiano kama ataamua kukuomba mtumie condomu,kwan baada ya ejaculation akaamua kukuvua na kuangalia sperm zako na akakuta sperm zipo kama majimaji hivi siyo kamasi nzito kama alivyowahi kukuona kipindi cha nyuma.

    Pia atagundua kuwa hata umuonapo huwa hauna hamu nae,na hata kama utaamua kushiriki nae tendo hilo ni wazi kuwa hutamridhisha.

    Kama atakwambia uzimwage nje atataka aone distance ya zitakavyoruka kama zitashindwa kuruka ni wazi wewe utakuwa una kamua sana.

    Kikubwa ambacho wanawake hujivunia ni pale mwanaume anapo onyesha kumtamani sana mtu wake mwenyewe.yani kama ni mke bs lazima daily mechi ipigwe.
    Haya ni mawazo yangu..

    Updates-KWA WANAWAKE TU.
    Kama una mume wako amekaa mbali nawe hata kuanzia mwezi mmoja na kuendelea siku atakayorudi chunguza yafuatayo.
    (1)JE WAKATI WA EJACULATION MBEGU ZAKE ZINALUKA VIZURI.Kama atafanya withdraw mbegu zinatakiwa ziruke zivuke bega lako ukiwa umelala.

    (1) Nenda nae bafuni wakati akipata haja ndogo anaweza kuurusha hata mita mbili.
    Akishndwa haya jibu unalo,
     
  2. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hivi unawajua wanaume au unawasikia??kuna ambao ni wataalamu wa kubalance equation mpaka mwenyewe utasalimu amri!..
     
  3. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ha
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sio ishara ya uaminifu ila inaweza ikasaidia mtu kuwa mwaminifu.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wewe hutufahamu wanaume, unapiga mizigo ya kando miwili tofauti alafu na nyumbani kwa wife unakandamiza usiku kucha cezea hamu wewe
     
  6. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Lazima unywe Dr Sayore mkongongolwa
     
  7. Wayne

    Wayne JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 663
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ahh...teh...teh...you made my day
     
  8. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mmh, Quadratic Equations
     
  9. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    sikujua kama hata sperm huwa zinaangaliwa.mmh kazi ipo
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hakuna cha mzizi wala mmea ni lishe nzuri tu inafanya mihemuko inazidi kiasi cha wife nyumbani hatoshi unaangalia mipango ya kando
     
  11. dallazz

    dallazz Senior Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nyege noma
     
  12. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Wanaume wengi hawali lishe nzuri ndomana wepesi kubainika
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni wachache mkuu mtu analala kwa kula supu ya mapupu huyo ndo utasema analishe bao moja tu udenda nje mchezo umeisha
     
  14. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ndomana vijana wengi wakati wa haja ndogo hawawezi kuurusha hata mita 2,kila siku wanakula ugali matembelee na Wanamademu watano.
    Aki do mara 1 povu linamtoka na visingizio vingi sana
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha malezi mkuu vijana wa sasa wanapewa malezi sio na wazazi wao unakuta mvulana analelewa kama mdada sasa huyo akikua si atakuwa na vitabia vya kidada dada zamani mtoto wa kiume unaambiwa ugangamale wewe ndo baba.
     
  16. N

    NARE Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dada zubeda una mambo naamini mumeo hakucheat kbs kwa namna hiiii..........
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hivi huyu ni mwanamke au?
     
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Bora mfundishe mwenzio maarifa maana kuna kitu bado hajakielewa kuhusu wanaume
     
  19. N

    NARE Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    zubeda si ni mwanamke ama ni la kiume jina?...
     
  20. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Haaahaa! No comment
     
Loading...