Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Top Ten Worthless Degrees

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Game Theory, Jul 15, 2008.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
  2. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2008
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu karibu tena......za kupotea?????
     
  3. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha

    Duh hii inavuta raha kwa kweli... kwa hiyo inabidi kuangalia katika Degree za kuchukua...
     
  4. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wow! Almost 600 responses.
    Anyway, hii mentality imekaaje?




    "Why it won't help you get a job"
    ...This is not the main reason people go to college.




    "What job you'll end up with"
    "That's all you can do..."
    Says who?



    .
     
  5. e

    eddy JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2008
    Joined: Dec 26, 2007
    Messages: 6,937
    Likes Received: 1,887
    Trophy Points: 280
    Najaribu kutizama wanafunzi watakaojiunga na vyuo 2008/9 sioni hata chuo kimoja kilishopost majina katika website zake ukianzia udsm hadi chuo cha polisi! pia bodi ya mikopo ilikoma kupokea maombi tangu february cha kushangaza hawajatoa list ya majina kwa wanaostahili sijui wanasubiri mpaka watukanwe matusi ya nguoni!
     
  6. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    Hawajaweka bado?

    Dodoma



    .
     
Loading...