Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Top Ten Thread za mwaka 2011, kwa jinsi zilivyokugusa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Nov 30, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,113
    Trophy Points: 280
    Wana JF, kila nafsi imeumbwa na kufurahi ndani yake.
    Uzi huu unatuwezesha kuorodhesha top ten thread zilizo kufurahisha kwa mwaka 2011. Sio lazima thread ziwe kumi, can be less than ten
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    namba moja yangu ni ile ya rasta mwenye diabetese alipomwagia maji ile 'maneno' ili sukari yake ipungue!
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mbona hii kazi ni nzito sana Buji. Cuz thread zilizo hot ni nyingi sana!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Katika hot kuna hottest.
    Hata dunia ya moto lakini core ya moto zaidi

     
  5. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    cjui kwanini hukuirusha hewani ,
    kuna siku tulikuwa Kawe Beach tunakula samaki, ukasema mlinzi wa ofisi yenu ana mikwara kichizi, akiona mademu anawanunulia soda, naye ananunua yake. Kisha anatoea pilipili kama saba hivi halafu anaweka kwenye soda yake. Kila nikikumbuka, nacheka
     
  7. Ntumami

    Ntumami Senior Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna thread ya follow me if you can, na ile ya historia ya uhuru kama isimuliwavyo na Mohamed..... hizo naona zimekuwa juu kwa muda mwingi.... by the way tunatumia vigezo gani kuziorodhesha? ama kwa wingi wa comments ama iliyogusa moyo wako?
     
  8. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    aisee! ..tusaidie link tafadhali.
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,113
    Trophy Points: 280
    kujigusa moyo
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,113
    Trophy Points: 280
    yale yalikuwa masimulizi baada ya mlo mzito, usiiweke kwenye kundi la thread
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    'tabia za wanawake wa kinyakyusa'
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Sikuweziiiiiiiiii
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Weka yako moja.
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,113
    Trophy Points: 280
    www.jamiiforums.com/jokes-utani-udaku-gossips/189305-a-jamaican-man-making-love-for-the-first-time-3.html#post2796772
     
  15. Ntumami

    Ntumami Senior Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngoja siku nikipata mapumziko ama likizo nitakaa na kuanza kuzipitia ili nikumbuke vizuri ipi niliipenda sana.... but wewe pia ni mmoja wa walionibariki sana kwa 2011
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,113
    Trophy Points: 280
    www.jamiiforums.com/jf-chit-chat/176528-wanawake-wa-kinyakyusa-3.html
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,113
    Trophy Points: 280
    hata mimi unanibariki sana.
    Ningeandika mengi, ila niko kwenye daladala halafu kuna katoto kanalia sana, ukitaka kukagusa tu kanakuporomoshea mvua ya matusi. Kamemwambia konda, ndio maana hujui kuoga
     
  18. Ntumami

    Ntumami Senior Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    aha aha haha, pole sana kwa hilo, ila kila la heri kaka
     
  19. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hii yako ndiyo nambari wani kwangu mimi
     
  20. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Thread ya Shimbo kuiba trillion 3. Sijasikia tena juu ya ile habari.
     
Loading...