Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Top Ten: Mawaziri/Wabunge Wazembe na Wachapakazi Tanzania kwa Awamu ya Nne!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amavubi, Mar 6, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    Tafadahali toa maoni yako kuhusu swali hili, je katika awamu hii ya nne, unadhani ni Waziri/Mbunge gani mchapkazi/Mzembe kuliko wote?Mawaziri/Wabunge Wachapakazi, ukisaidia kutengeneza criteria/sababu itakua jambo la mbolea sana

    Mawaziri/Wabunge Wachapakazi


    1. Dr Hamis Kigwangala (nachokoza tu!!!)
    2. ......................................
    3. ............................................
    4. ................................................



    Mawaziri/Wabunge Wazembe


    1. Dr Haji Mponda (uchokozi zaidi)
     
  2. L

    Luthar JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    mchapakazi mb john myika g bless lema pumbafu kuliko wote makinda na job ndugai
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    pole sana mkuu lakini mara nyingi ikitokea ajali watu husema nafaaaa hawasemi twafaaaa....natumai ume-accuse message na si messenger
     
  4. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wewe acha kukurupuka umedhihirisha ulivo mvivu kufikiri.
     
  5. Soraya

    Soraya JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mchapakazi ni John Mnyika

    Mzembe ni Makongoro Mahanga.
     
  6. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Malizieni tu kwa kusema Mzembe CCM mchapakazi CDM. Mnaneng'eneka na nini maneno meeengi!
     
Loading...