Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Top reasons why people marry

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ujengelele, Oct 7, 2010.

  1. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    please share with us
     
  2. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    I will marry when I want!!!!!!
    I WONDER WHY DO PPLE MARRYING!!!!!!
     
  3. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    In fact I wonder why do people take a step in,

    Many who are in regret their decision, wish if they could think more they would not get in, for those who are out fare dyn to please their partner fo hurry!

    Cant imagine either part to live with opposite sex!!!!!

    Mungu ametaka wanaume waishi kwa akili na wake zao!!1 is this show wake hawatumii akili? who knows?

    In short its hard to spend life with opposite sex under one roof in this world
    bila Prayers
     
  4. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    1. Kupata watoto wa halali.
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    na pengine amesema wanaume wawapende wake zao, je hii inamaanisha wanaume hawana upendo?
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    sikuwahi kuifikilia hii..inawezekana wanaume hawana upendo mpaka wakumbushwe?
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Imeandikwa kuwa WANAUME WAWAPENDE WAKE ZAO ILI HALI WANAWAKE WAWAHESHIMU WAUME ZAO
     
  8. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Only a fool may stay with a woman, but only a wise will stay with a man.....!
     
  9. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shinikizo kutoka nje. Ama kutokana na Mimba wakati wa ugirlfriend na uboyfriend au umri, au shinikizo la ndugu na wazazi nk. I cant imagine i am a victim.
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    lakin kuish jinsia moja under one roof siyo issue?na haiitaj prayer?
    its ol abt umemchagua nani uish nae?mnasomana?ata km ni rafik tu wa kawaida kuna mwngne utasema aah mi uyu siwez ish nae..uy muelewa yan kuish nae raha tupu..sasa ikja kwenye mahusiano sjui mandoa yenu hayo ndo apo mwaitajika au twahitajika kuwa waangalifu katika kuchagua wa kuish nae siyo wewe kobe unaenda kumchagua kunguru wa kuish nae apo itakuwa ngumu au wewe mbuzi unamchagua simba wa kuish nae,wew chura eti unamchagua konokono wa kuish nae ..ah sjui unanipata kaka wewe i dnt knw hw 2xplan t bt ndo ivo angalia code na mengneyo meng km mnashare apo mbona saaaana tu one roof one bread forever eveeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeer sa ujitusu uchague ngoma isiyofiti na wewe..wavaa namba 8 waenda chagua namba 5 lazma mtafutane apo!!!!!!!!!!
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    If you don't like how things are, change it! You're not a tree
     
  12. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #12
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Yes.......... for us (women) upendo ni inborn so hatutakiwi kukumbushwa kuhusu hilo. kuhusu kuheshimu............... no comment
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    are you and your spouse speaking the same love language?
     
  14. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #14
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Some of the languages YES, but some.................................
    Remember we are not coming from the same planet!
     
  15. T

    Tall JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    samahani mkuu,kwani kuna mtoto asie halali?
     
  16. T

    Tall JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mungu aliona si vema ADAMU awe peke yake. Sivema pia nasisi kuwa peke yetu
    NDOA NI MUHIMU.
     
  17. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rose kumbuka unaweza kuchagua namba ambayo unaona kabisa inakufaa lakini linapokuja suala la ndoa ni ishu nyingine my dia kumbuka mnakuwa mnalala pamoja mnaamka pamoja, kwenye uchumba huwezi kujua tabia zote za mtu, hata mimi na wewe na yule nadhani kila mtu ana tabia ambazo hazimridhishi mwingine so ili uweze kuishi na mtu pamoja prayer ni lazima my dia tena ni lazima sana kama kweli unataka kuishi na mwenza wako kwa amani
     
  18. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    -kuchange status
    -kwakuwa imeandikwa kuna kuzaliwa, ndoa na kifo
     
  19. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    naoa ili nipate wa kulala naye bila chupi usiku
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    true
    ugomv wangu ulikuwa nt only kuish na mwanamke ndo prayer yaitajika
    kuish na yeyote yule kwaitaj maomb..watu wameshndwa kuish ata na mamaz ao waliowazaa..busara +neema ya mungu kw amaombi muhimu katika kuleta aman na yeyote unayeish naye aweye yeyote yule
     
Loading...