Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Top Kenyan blogs,websites ,forums n.k

Discussion in 'International Forum' started by The Boss, Aug 25, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    tukiwa tupo kwenye eac community.....

    kwa kupitia internet tutaweza ku engage na wenzetu better....

    sasa kama kuna mtu anaweza hapa nitajia top kenyan websites,blogs,forums n.k

    pia na uganda,rwanda,burundi ,nk...
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    dah aiseeh kwa kenya ni www.kenyanlist.com br
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    nimeitazama hiyo,sidhani kama ni top

    nataka most popular
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    ile forum ya mashada si ni ya Wakenya?
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    ugandaforums
     
  6. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,377
    Likes Received: 1,154
    Trophy Points: 280
  7. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,377
    Likes Received: 1,154
    Trophy Points: 280
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
  9. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,377
    Likes Received: 1,154
    Trophy Points: 280
    Mkuu nitajaribu kukuulizia, manake waganda na wanyarwanda sijawazoea. Lakini nimekuwa na marafiki wengi sana toka Kenya
     
  10. M

    MkenyaMzalendo Senior Member

    #10
    Aug 25, 2011
    Joined: Sep 12, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  11. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,231
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    mashada sidhani ipo kwenye list, imefulia hiyo, before 2007 ilikuwa bomba sana, debates zilikuwa za utu uzima lakini wakati wa kura ya 2007, kwa kuwa hii forum ilikuwa na watu wengi wa ODM ni kama JF na Chadema, serikali ikaleta trolls walio haribu mashada forum kabisa, walikuwa wanaharibu credibility ya hiyo forum kwa kupost vitu vya kikabila na kureply post wakitumia matusi.. This led to the exodus and finally the 'death' of mashada forum as we knew it. jukwaa is coming up
     
  12. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,083
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    Kenya wao hawana blogs za kitaifa. Blogu zao ni za kikabila mfano blogu maarufu kwa Wa-Jaluo wa Kenya ni kwa kubofya (click) hapa: Jaluo Jaluo na kwa Wakikuyu ni blogu zao zinapatikana Misterseed.com - A Community Website na makabila mengine ya Kenya pia wana blogu za kilugha chao.

    Hawa watani wetu wameenda mbali hata wana vituo vya redio na television kibao za kikabila, hivyo hakuna kitu kama 'top Kenyan blogs' bali ni blogs za makabila mbalimbali ya Kenya ndiyo unaweza kusema zinapatikana kwa sana Kenya.
     
  13. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hizo blogu, radio na TV za kilugha za makabila ndizo zitatumika kusambaza chuki miongozi mwao wakianza kuchinjana.....kama ilivyokuwa Rwanda...na Burundi....
     
  14. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,887
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Nani kakwambia JF ni ya CHADEMA? Wacha unoko wako hapa kuna Watanzania wengi tu ambao wapo hapa kama mimi ambao sio wanachama wa chama chochote.

    Then hiyo EAC ni ya kuiua kifo cha mende, kama hawaoni wanachojenga kwenye nchi zao watawezaje kujenga kwenye EAC?
     
  15. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
  16. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,231
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Go eat something you troll
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...