Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Top 5 wanaoongoza kwa kulala bungeni

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mhalisi, Sep 12, 2011.

  1. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wadau ebu tutaje majina ya waheshimiwa watano wanaoongoza kwa kulala mjengoni kuliko wengine wote, na nani ni kinara wa kulala.
     
  2. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    1.Komba
    2.Wassira
    3.A.Mrema
    4.Chenge
    5.Mteketa-Kilombero
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,121
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    1.wassira 2. Komba.
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nadhani head boy wao ni Wassira na head girl wao ni Komba
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kuna katabia bungeni wakati bunge lanaendelea Waziri Mkuu, Mizengo Pinda huwa anapiga soga na baadhi ya wabunge!
     
  6. Swager

    Swager Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Ahahah..umemsahau anna makinda...
     
  7. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lakini wapo wengine ambao hawana majina wala record yoyote ya utendaji wanalala saana kama Chibulunje, lakini kwa sababu haongei sana basi wanahabari wana mute tu. Wale wanaomulikwa huwa wanajifanya much know. ukimstua hii kalala atakwambia mimi sikulala nilikuwa natafakari au nilipitia kadawa ka mafua wakati nakuja bungeni.
     
  8. M

    Mutukwao JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema hasa mbowe
     
  9. R

    Ruhita Jr Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui wapiga kura wao hujisikiaje wanapowaona wakisinzia Bungeni tena nyakati za mijadara.
     
  10. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mteketa si ni yule mzee tapeli wa copper kapataje ubunge? Kweli hii nchi haina mwenyewe
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ivi anayelala na yule ambae bunge linaanza mpaka linaisha hajawai toa mchango ina tofauti gani!
     
  12. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Bora ambaye hajawahi kutoa mchango kuliko yule anayeenda kulala bungeni!! Kuna aina nyingi za kuchangia...
     
  13. D

    Denbfinest New Member

    #13
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwel anapiga soga hv kwa nn wasiwe na kiranja wa kuandika majina ya wasumbufu?
     
  14. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    7.Jason Rweikiza Bukoba vijijini jamaa ata kuongea hajui mwambie kuwaza shule yake ya Amushenye-Kemondo Muleba road.Wananchi wake wanakula mabaki ya samaki a.k.a MAPANKI ata kama kiongozi wa kaya hanakanusha.DUH MAPANKI TUNAKULA MINOFU ULAYA,KWELI TULIDANGANYIKA.Nilitaka kuweka hiwe kama thread bt we can talk about this humiliation MAPANKI BUKOBA NI KUWAZALAU NA KUWAZALILISHA WANANCHI.Rweikiza,Tibaijuka,Kagasheki etc hamuyajui haya.source kikijini kwetu ninakoishi Itahwa-Karabagaine BUKOBA VIJIJINI.
     
  15. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bikiroboto amemlima bit katika kikao cha bajeti kilichopita. Nadhani mtoto wa mkulima na vilaza wenzake wa magamba wanaokwenda kupata desa kwake za jinsi ya kuwadanganya wadanganyika wakati kikao kinaendelea watakoma kabisa.
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Wassira....
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,413
    Likes Received: 917
    Trophy Points: 280
    Hivi ni kwa nini huwa wanalala kwenye jengo la sanaa?au huwa wanakesha club alafu asubuhi wanaunga kwenda kwenye jengo la sanaa?
     
  18. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Wasira ni funika bovu, kabla hajaingia bungeni anakula valium za kutosha kisha anashushia valeur kachupa kadogo. Utampenda
     
  19. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    DINGI(WASIRA) KALA CHUMVI SIJUI KWANINI ASIRUDI KIJIJINI KUPUMZIKA!
     
Loading...