Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TOP 5 Political Leaders wanaopendwa na Watanzania kwa mwaka 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jay One, Dec 28, 2010.

  1. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,282
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Naomba uweke uliowaona ni viongozi wa Kisiasa waliopendwa na Watanzania sana 2010
    kwa utendaji na si wababaishaji, na wawajibikaji kwa wananchi bila unafiki, usanii i mean
    they walk the talk, bila kujali chama, wangu hawa hapa
    1. Dr Wilbroad P. Slaa
    2. Freeman A. Mbowe
    3. Dr. John P. Magufuli
    4. Prof. Anne Tibaijuka
    5. Dr. Harisson Mwakyembe

    Aaahh zimejaa ningekuwa na uwezo John Mnyika angefuatia
    Wish you Happy New Year 2011....!!!!!!!!!!!
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,851
    Likes Received: 9,405
    Trophy Points: 280
    1. Dr Slaa
    2. Dr Slaa
    3. Dr Slaa
    4. Dr Slaa
    5. Dr Slaa

    Ni mapema mno kumtathmini Dr Tibaijuka, kwa maoni yangu, hasa ukitilia maanani kwamba ana miezi miwili tu tangu autwae uwaziri. Dr. Slaa, Tanzania's Newsmaker of 2010.
     
  3. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,282
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Nimecheka how you 100% appreciated Dr Slaa, ni Kweli no one to compare with, he is the Greatest Leader in our country, ukweli utabaki hivyo, but mkuu walau wanaofuatia ungewaweka, ili tufunge mwaka na Most admired leader 2010
    Thanks
     
  4. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bila kuwa na vigezo bayana aliyeleta thread hii anatarajia majibu ya namna gani? Au yuko happy kuona watu waki-express mapenzi yao binafsi then uite credible opinion poll! Ona sasa wenzio wameamua kuweka mtu mmoja kwa nafasi zote 5!
     
  5. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jk umemshau? ndie rais wetu
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    J kikwete
    Salma kikwete
    Ridhiwani kikwete
    Arafa kikwete
    Miraji kikwete

    No coment:smash::smash::help::A S-danger::A S-devil1::A S-devil1::A S-devil1::A S-devil1::A S-devil1::A S-devil1:
     
  7. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Bi Roza,
    Arafa ndiye nani? Anaongoza nini?
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    buuuuuuuuum,tupa kule
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hakuna zaidi ya Dr.Slaa
     
  10. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Prof lipumba
    maalim seif
    juma duni
    julius mtatiro
    ismael jusa
     
  11. c

    chamajani JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maria!!!? Sasa hiyo mishale na mikuki si utawaua hao, ni bora ukamuue RA kwanza!
     
  12. c

    chamajani JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona umemsahau hajjat Aisha Kikwete?
     
  13. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,503
    Likes Received: 1,733
    Trophy Points: 280
    mbona umemsahau yule wa kuteuliwa..........???
     
  14. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kuna Kupendwa na kuwa maarufu. Sijui kama umeiona Tofauti hapo......Huyu jamaa mwenye Blue ni Maarufu ila Hapendwi mpk kufikia Kuingia kwenye top 5. Alishawahi kugombea Urais na alichoambulia ni Popularity sio kama Rais wangu Dr. Slaa. Huyu YES anapendwa na ni Popular....Koz hata mimi ninapendwa ila sio Popular. So mchomoe M/Kiti wa CHADEMA kwenye Hii List yako.

    Mama Tibaijuka Bado, Anaelekea Kupendwa. Ngoja aguse maviwanja ya wanene wenzie na awabomolee majumba yao as she did pale Palm Beach then utaona atakavyopendwa. The rest Nakubaliana nawe.
     
  15. W

    We can JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    1. Dr. Slaa, 97%
    2. Dr. Magufuli, 1%
    3. Dr. Mwakyembe 1%
    4. Jaji Ramadhani 0.5%
    5. Jaji Warioba, 0.5%
     
  16. L

    LAT JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Dovutwa F. Dovutwa, Crysant Mzindakaya, John Chiligati and Dr. Alzawahiri
     
  17. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,168
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    1. Rostam
    2. Edward Lowassa
    3. Andrew Chenge
    4. Mch. Rwakatare
    5. Zitto
     
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Jamani tuache ushabiki wa kidini hapa tutaje kiukweli watu maarufu.Aliyetaja hapa juu haya majina anaonekana wazi ni mdini
     
  19. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    1.Dr.W.P.Slaa :whoo::whoo::whoo::whoo::whoo::whoo:
    2.Dr.Magufuli
    3.Mh.JOHN.J.Mnyika
    4.Mh.Tido Muhando
    5.Dr.mwakyembe
     
  20. L

    LAT JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Julius Mtatiro.... au wewe ndio mdini?
     
Loading...