Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Top 5 in Tanzania!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Averos, Aug 21, 2012.

  1. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Naoba nisaidieni kujua Wilaya Tano zinazoongoza kwa mapato ya Nchi ya Tanzania, kama nikipata source itakuwa bora zaidi. Natanguliza Shukran
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kinondoni, Rungwe, Tarime, Kahama na Mfindi
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Mbozi,Ilala,kahama,Bariadi,Kilombero
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Mbozi...coffee na tunduma boarder
    Ilala...dar centre...bandari
    Bariadi..pamba
    Kilombero..Bonde la kilombero..mpunga,miwa,samaki,umeme
    kahama..mgodi
     
  5. M

    MAGUNJA JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 367
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Mapato yapi hasa. Ulipaji wa kodi TRA, uuzaji wa bidhaa/mazao nje ya nchi au unamaanisha nini. Nadhani haya yote ni mapato ya nchi.
     
  6. M

    MAGUNJA JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 367
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Sina hakika kama mapato ya nchi ni makubwa hapa. Labda ya wamiliki wa mgodi
     
Loading...