Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Top 20 Tanzanians wanaokimbiza mamtoni....

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mwakalinga Y. R, Oct 11, 2011.

  1. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    I THINK WE SHOULD COME UP WITH TOP 20 TANZANIANS LIVING ABROAD WHO HAVE MADE IT.


    MEANING THEY HAVE GRADUATED FROM UNIVERSITY AND THEY HAVE GOOD JOBS, WASTAARABU, MFANO WA KUIGWA NA WATANZANIA WENGINE WANAOISHI ABROAD.

    source;U Turn Blog

    Najiuliza kuna mafanikio gani kuishi nje ya nchi unapigana vikumbo na mabilionea na ww kujiona milionea/bilionea ama mwenye mafanikio ili hali kuna ndugu zako umewaacha tz hohe haye hata wengine wamekosa karo na sare za shule?.
     
  2. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mambo ya kishangingi waachie wenyewe kule U=turn wanakoona kuolewa na wazungu ni sifa huku tunajua wao ni malaya wa kutupwa!! Wakina mama wa janvi hili ni wale wenye heshima zao sio kama wa kule.
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    aki update na huku nako mna update akifuta huku namtakuwa msha fanya archive

    safi sana...nimeona strategi hiooo

    lol

    nice one

    halafu huyu sister aliye graduate from Uni ndio ana uwezo wa ku succeed?
     
  4. N

    NYAGI DRY JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    wale u turn malaya 2 wanalazimishaj u celeb hawana ishu
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Nimeshindwa kukupa "Like" kwa sababu na kubaliana hapo pekundu tu ..
    umeongea ukweli kabisa hapo.. :poa pekundu ..
     
  6. k

    kishanshuda Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    maisha mengi ya watu wa u turn ni fake na ya kubumba sana, ukeweli wao tunaujua bana ahhh
     
  7. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    bora ungesema wa hapa bongo
     
  8. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Crap FM
     
  9. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi yote hata siyafahamu kabisa ni bora nisitie neno
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    wa kwanza ni huyu hapa fabinyo ..angaluieni avator yake ..hahaaaa ana demu mzungu.....ila mimi kiukweli i hate wazungu ..ila jamaa anakimbiza mbaya hadi huku jf
     
  11. M

    Marytina JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sasa wewe ungediscuss na hao wa uturn na sio GT
     
  12. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    mange ni fisadi kweli. ukiweka watu waliofanikiwa kweli kweli anabania. anataka waislamu tu...... kuna wakaka kibao marekani na UK ambao wako juu kinoma lakini wapi anabania. tusubiri tuone listi yake alafu sisi pia tuweke yetu compare and contrast.. kuna kijana UCLA medical school, neuro surgion, mwingine nasa, Goldman Sachs, benki nyingine kubwa ambao nina uhakika hawatawekwa kabisa
     
  13. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    kwanini mtu ufake lyf?..lets face the reality we are living in a heavily indepted poor country
     
  14. Waminshari

    Waminshari Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Lol at the crap fm
     
  15. Barraza

    Barraza JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 430
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Hawa watu kama hatuwafahamu tutaweza vipi kuwataja?
     
Loading...