Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Top 100 universities and colleges in africa 2012.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by JATELO1, Jan 12, 2012.

  1. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
  2. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Chuo Kikuu cha Nairobi chaongoza Afrika Mashariki, Chuo Kikuu Makerere cha pili na Chuo Kikuu cha Dar es Salaam cha tatu.

    Kenya yaingiza vyuo bora 7 kati ya 100 katika Afrika, Tanzania yaingiza vyuo viwili na Uganda chuo kimoja tu. Ni dhahiri kuwa Kenya wanatisha hata kama hatuwapendi, takwimu zinajieleza.
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Daamn,

    Rand wametupwa namba tano? Cape wamechukua chart?
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mboni sua haipo na muhas?
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    wametumia vigezo gani?
     
  6. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Top 100 kwa kujulikana au Academic perfomance mbona hata haileleweki hiyo rank inaeleza top 100 kwa mambo gani
     
  7. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Halafu kama ni mwaka 2012 mbona ndiyo tuko mwezi wa kwanza research, research impact, result ,result impact ,collaboration , collaboration impact kama vigezo vinavyotumika kupanga the best univert rank sasa hiyo rank haijaonesha hata hivyo vigezo maanake haina maana yaani haeleweki
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    wabongo bwana?
    Kujidai wanafahamu vitu in detail...
     
  9. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hao waliotoa hizo rank akili zao ni finyu kama za Prof Mkandara wa UDSM.Afadhali na wewe umeona uzushi wao,rank za mwaka 2012 wakati vyuo kibao ndio vinamalizia mwaka 2011/12 vianze mwaka 12/13 .Sio kila kinachowekwa kwenye net ni sahihi tunatakiwa kuwa great thinkers.
     
Loading...