Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TOP 10 za Rais Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzito Kabwela, Jan 10, 2010.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    "Tumeuanza mwaka wa tano na wa mwisho wa Term ya kwanza ya Rais Kikwete.................Tunaweza kutaja mambo 10 ambayo Rais Jakaya Kikwete ameweza kuyafanya na kuyafanikisha na yaliyomshinda kwa miaka minne iliyopita?"

    Ansbert Ngurumo
    Tanzania Daima 10 january 2010
     
  2. b

    bnhai JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2010
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,684
    Likes Received: 754
    Trophy Points: 280
    Ameweza Ameshindwa
    1 Chuo Kikuu cha Dodoma 1. Muafaka wa kisiasa zanzibar
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    AMEWEZA-Kuwaingiza kwenye utawala wanamtandao wote

    AMESHINDWA-Kukemea uozo wowote japokuwa anawafahamu watendaji wabovu!
     
  4. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ameweza: kuwadai wezi walichoiba kama wakopaji wanavyodaiwa

    ameshindwa: kuwafikisha wezi wa Mgodi wa kiwira mahakamani
     
  5. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ameweza: Kuziba masikio na kuendelea na safari za nje kwa manufaa anayoyaelewa yeye na walio karibu yake...

    Ameshindwa: Kutekeleza kauli mbiu yake ya uchaguzi ya maisha bora kwa kila mtanzania...


    Annina
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    hajaweza hata kitu kimoja
     
  7. b

    bnhai JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2010
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,684
    Likes Received: 754
    Trophy Points: 280
    hajashindwa hata kimoja
     
  8. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ameweza: Kuthibitisha kuwa Watanzania huwa wanatoa kura zao kwa kuvutiwa na tabasamu la mgombea.

    Ameshindwa: Kuthibitisha kuwa nyuma ya tabasamu ni Rais makini anayeweza kusimamia katiba ya Jamhuri.
     
  9. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameweza:
    1.Kutembelea nchi nyingi kuliko raisi yeyote aliemtangulia
    2. Kubembea Jamaica
    3. "Kupimwa akili"

    Ameshindwa:
    1. Kutembelea sehemu za Tanzania (Tanganyika) ambako si ajabu bado wanafikiri Nyerere ndie rais wa Tanzania!
    2. Kuonesha mfano kwa kutembelea vivutio vya ndani, zaidi ya kufungua hoteli za kitalii
    3. Kupata ufumbuzi wa shida yake ya "akili", jambo ambalo lingekuwa rahisi, kwa KUKAA NYUMBANI
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,790
    Trophy Points: 280
    Kauli mbiu ya Ari mpya, nguvu mpya na kasi mpya haikuwa na manufaa yoyote kwani tuliona uzembe wa hali ya juu katika utendaji wake na kufanya maamuzi muhimu ya nchi.

    Kauli mbiu ya Maisha bora kwa kila Mtanzania haikuwa na manufaa yoyote kwani katika kipindi chake maisha ya Watanzania walio wengi yameendelea kuwa magumu zaidi.

    Ahadi zake za kuipitia mikataba ya uchimabji wa madini ambayo Watanzania wengi tumeikuwa tukiilalamikia tangu ipitishwe 2000 kwamba haina maslahi kwa Watanzania hadi hii leo bado hajazitekeleza. Bado tunapata 3% ya mapato yanayotokana na rasilimali zetu wakati "wachukuaji" wakiendelea kuondoka na 97% na hivyo kuijipatia faida kubwa sana na kuongeza faida kwa shareholders wao.
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Ameweza kuthibitisha kuwa watanzania hata uwe
    kiongozi mbovu kiasi gani.hawatachukua hatua yoyote
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,790
    Trophy Points: 280
    Humtendei wema ndugu yangu...ameweza kubembea kule Jamaica, kuendeleza uVDG, kupiga picha na kina Drogba na kuwapa mlo wa nguvu uliowagharimu walipa kodi shilingi bilioni 9.7 (inasemekana) labda Ikulu watatoa gharama rasmi zilizohusiana na mlo huo wa nguvu. Of course with a ligh touch....:)
     
  13. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ameweza: Kutawala Tanzania huku akiishi ughaibuni (80% ya muda wake anautumia kwa safari za nje)

    Ameshindwa: Kusoma alama za nyakati
     
  14. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    AMEWEZA kuwa na orodha ya wauza unga(madawa ya kulevya) wote nchini.
    AMESHINDWA kuwachukulia hatua wauza unga wote ikiwa ni kuwafikisha mahakamani.
    (2) AMEWEZA kupindisha sheria rafiki yake ditopile atuhumiwe kuua bila kukusudia badala ya kushitakiwa kwa mauaji.
    AMESHINDWA kuzuia rafiki yake Dito asifariki dunia ghafla.
     
  15. Laface77

    Laface77 JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2010
    Joined: Jul 9, 2008
    Messages: 525
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Ameweza: Kuwaaminisha watanzania kuwa mafisadi wanaomzunguka ni wajanja sana na hawakamatiki.

    Ameshindwa:Kujua kwa nini nchi anayoiongoza ni masikini.
     
  16. k

    kisikichampingo Senior Member

    #16
    Jan 11, 2010
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii sasa ni chuki. Hata kitu kimoja hajaweza?
     
  17. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ameweza kumleta kocha wa timu ya taifa ya mpira wa miguu Maximo na kuweza kuhamasisha mchezoo wa soka kwa kushiriki mechi nyingi uwanjani.

    Natumai huenda kipindi kijacho akaahidii kutuachia uwanja mwingine wa kisasa wa soka.
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    AMEWEZA:kuithibitishia dunia kwamba watanzania BADO SANA!
     
  19. M

    Mfuatiliaji Senior Member

    #19
    Jan 11, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 152
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35

    sasa kama wewe unacho alicho weza si uandike au utuambie mbona unapinga tu wakati kila kitu umepewa unaruhusiwa kuandika mazuri yote na aliyo fanikisha. kila mtu ana mtazamo wake kwa hiyo sema mtazamo wako na ikiwezekana list mazuri yote aliyo fanya kwa mtazamo wako.

    kwa sababu tunatofautiana kwa mfamo mimi baba yangu ni muuza unga kitendo cha kutowafunga ingawa analist ya wauza unga wote wakubwa nchini kama alivyo tuambia kwangu itakuwa ni kitu kizuri ila kwa watanzania ni kushidwa kutekeleza majukumu yake
     
  20. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,561
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Ameweza: (1) Kujenga shule nyingi za kata, maarufu kama (Voda fasta) ambazo anaogopa yeye na mawaziri wake kupeleka wanao wakasome huko
    (2) Kufumbia macho suala la udini (Mahakama ya Kadhi na OIC) kujadiliwa ili liingizwe kwenye Katiba ya nchi (3) Kuhudhuria mechi nyingi za mpira wa miguu kuliko Nyerere, Mwingyi na Mkapa

    Hakuweza na hatoweza: kuleta maisha bora kwa kila mtanzania
     
Loading...