Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Top 10 kauli zenye changamoto:

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Emma., Oct 27, 2012.

  1. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    1.Mtakula nyasi ndege ya rais lazima inunuliwe -Mramba
    2.Foleni dar ni ishara ya maisha bora -Jk
    3.Acheni wivu wa kike-Msekwa
    4.Asiyeweza kulipa nauli apige mbizi-Magufuli
    5.Baada ya kutumia helikopta jeshi kwenda nayo Urambo mlitaka nipande punda?-Kapuya
    6.Wabunge wa dar wanafikiria kwa kutumia makalio-Masabuli
    7.Ukitaka kula lazima uliwe-Jk
    8.Mnauliza mvua kwani mi waziri wa mvua?-Wassira
    9.Kila mwananchi atabeba msalaba wake -Mkulo
    10.Wanafunzi kupata mimba ni viherehere vyao -Jk
    TAFAKARI CHUKUA HATUA CDM NDIO MKOMBOZI TU..TEGEMEO JIPYA KWA WATANZANIA.
     
  2. G

    Ginner JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    kauli ya Mkuko naiunga mkano kwa asilimia zaidi ya mia moja..........tutadanganyana sana, wengine watatoa ahadi kemkem ila ukweli utabaki kuwa....maendeleo yataletwa na sisi wenyewe kama kila mmoja akichukua msalaba wake na kuubeba kwa mikono yake mwenyewe kuelekea golgota.......hakuna mwingine wa kubeba msalaba wa mtu, si serikali wala chama cha siasa.. ni wewe mwenyewe
     
Loading...