Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toothpick

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by The great R, Jun 28, 2011.

  1. The great R

    The great R Senior Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama mmoja na familia yake baada ya chakula cha mchana akaauliza watoto wake,jamani mbona toothpick kila nikinunua zinaisha haraka? House gal akajibu,labda uwaulize wanao maana mimi kila nikimaliza kutumia huwa narudisha.
     
  2. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ishakuwepo hii any thanks by the way
     
  3. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tunga za kwako mwana, we umekuwa mchina?kila kitu kukopiii tuuuu
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!huyo msichana ni mchafu sana!!
     
  5. The great R

    The great R Senior Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I knew it,i just wana prove if u guys do read the posts,lol
     
  6. The great R

    The great R Senior Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nlitaka kujua kama mnasoma angalia vizuri kuna mtu kacomment ni kwamba hakusoma iliyopita
     
  7. r

    rununu Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    du hiyo kali, kuna mwingine alikuwa anakula kwa kudhani kuwa na chenyewe ni chakula
     
  8. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tooth Sticks= vijito vya meno!
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ushamba mwingne bwana.
     
  10. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenikumbusha jamaa fulani alitoka out na demu na alikuwa fedha kiduchu sana. Baada ya kuagiza mazagazaga kibao jamaa akagundua pesa imeshabalance, ikawa siri yake. Mwisho kabisa yule demu akamwita waiter na alipofika akamwagiza amletee toothpick 2, jamaa alikuwa hajui ni kitu gani akaanza kumwakia mpenzi wake, "mi hela yote nimeshamaliza kwa hizo toothpick zako utalipia mwenyewe". Alishangaa kuona wenzie wakimcheka!
     
Loading...