Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toothless TAKUKURU: Uchaguzi UVCCM watawaliwa na rushwa na vurugu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Oct 23, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,572
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Breaking News
    Uchaguzi wa UVCCM unaoendelea huko Dodoma umetawala vimbwanga watu wanatoa Rushwa kama ni agizo la chama!!Vijana wa vigogo wamemwaga mshiko sana na hawaogopi Takukuru!!!

    ================UPDATE==============
    Vijana wa EL kwa kupitia kwa Bashe wamepeta!!Mgombea wa Riz aanguka waliowengi ni wa Bashe kwa maana hiyo nikwamba Edward Lowassa kuwa Rais 2015 nimkuwa zaidi!

     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Rushwa ndio sera yao, kwahiyo lazima vijana watekeleze sera ya chama chao.
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa hiyo ni breaking news kivipi wakati sie wote tulikua tunajua litatokea hilo
     
  4. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Ni rushwa ya aina gani safari hii? maana tumezoea vitumbua, na ya foleni vyooni!
     
  5. L

    LUSANGA Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mafisadi watarajiwa hao leo wanachaguliwa kwa rushwa yani hii nchi imeshauzwa na rais yupo kimya
     
  6. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Kusafisha hii nchi lazima CCM iondolewa madarakani kwanza. Ni wazi ukiindoa CCM kwenye utawala unakuwa umeondoa rushwa kwa zaidi ya 50%. Wanayoyafanya kwenye chama chao na hasa chaguzi ni zaidi ya aibu.
     
  7. jngowi

    jngowi Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    CCM juuu juuu zaidi jeri ya chama yebaaaaaaaaaaaa
     
  8. kombati

    kombati Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chaguzi za CCM na rushwa ni kama mapacha.. hawawezi kutengana ..mmoja hata kuwa na raha au kufa kabisaaaaaaaaaa
     
  9. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Takukuru ni kichaka cha mafisadi.
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Jakaya kwa maneno yake amesema 'wanaowapa rushwa chukueni, lakini msiwapigie kura'. leo kasema wakati akiwahutubia hao wanaojiita vijana (wanafiki).
     
  11. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Usiongelee kitu general, uwe specific, ni watoto gani wa vigogo, je ni ile orodha ya watoto wa vigogo walioko BOT, ni ile orodha ya watoto wa vigogo walioko NEC, au ni ile orodha ya watoto wa vigogo walioko TANROADS; maana orodha tunazolishwa ni nyingi tu!!
     
  12. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    TAKUKURU has been irrelevant. It's just another useless but very expensive organ of the state
     
  13. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tumeshawazoea,hosea aliwahi kusema wayasemayo hayapewi uzito bali wanayachukulia kama mazungumzo baada ya habari.
     
  14. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5,102
    Likes Received: 1,359
    Trophy Points: 280
    This is very true. Chaguzi zote za ndani ya CCM zimegubikwa na rushwa ya kutisha! Sumaye alitamka hivyo siku kadhaa zilizopita. Na sasa head of State, Jakaya Kikwete, amethibitisha bila shaka yoyote kuwa, rushwa ndani ya chaguzi kwenye jumuiya zote za CCM, ikiwemo UWT na UVCCM, ni ya kutisha na inaelekea kukizika chama hicho kikongwe hapa nchini. Sasa swali dogo tu la kumuuliza JK, kama hilo analijua, wakati anajua chaguzi zote za ndani ya CCM, huwa vijana wa Hoseah huwa wanajaa, wakijidai wanadhibiti rushwa. Sasa kama hiyo TAKUKURU inashindwa kufanya kazi inayotakiwa kuufanya hadi JK analalamika badala ya kuchukua hatua ya kuivunja TAKUKURU,na kurudia chaguzi zote za jumuiya na wakati huo huo amtimue kazi Hosea,kwa kutumia bure pesa za walipa kodi! Hapo sasa JK anataka tumweleweje, wakati tunajua Hosea amemteua yeye na kama kashindwa kazi anapaswa kumfukuza kazi na wala si kulalamika kwa wananchi. Kama safari hii asipomfukuza kazi Hoseah tutajua ni maigizo ya kawaida ya CCM, ambayo yeye JK mwenyewe kama alivyoasisi kile kitu kinaitwa kujivua gamba, ambapo kila Mtanzania hivi sasa anajua gamba limeishia kiunoni na limeshindwa kuvuka!! Hivi JK ataacha lini haya maigizo yake ya kitoto? ambapo anawafanya wa-TZ wote kama ni wavivu wa kufikiri! Tunathibitisha kwa mara nyingine tena kuwa janga kuu la Taifa kwa hivi sasa ni yeye mwenyewe JK!!!!!!!
     
  15. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
  16. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,042
    Trophy Points: 280
    CCM na rushwa ni dam dam hakuna ajabu hapo.............
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Acheni wafu wazikane wenyewe huko Dodoma. Nani anawataka?
     
  18. W

    Wimana JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Kama JK angekuwa kweli hapendi wala kuvumilia rushwa, angeitisha Baraza la Wadhamini wa CCM, Washauri na Waasisi wa CCM na kuangalia uwezekano wa kufuta chaguzi zote ziligubikwa na rushwa na kuwasimamisha uanachama wote waliotuhumiwa kwa rushwa.
    Hapo zoezi la kujivua gamba lingekuwa rahisi mno, na CCM mpya ingezaliwa. Tatizo, Mwenyekiti muoga na hajiamini.
     
  19. W

    Wakwe2 Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kikwete amedhihirisha kuna yeye ni dhaifu maana kamchagua hosea na hafanyi kazi yake alafu jk analia namuuliza rais kama yeye analia cc walalahoi tufanyeje
     
  20. r

    raymg JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dictatorship is the only type of leadership which could make TZ be where we dream.....
     
Loading...