Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'tooth ache'

Discussion in 'JF Doctor' started by donlucchese, May 4, 2012.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    tooth ache can realy be a pain i the a**. tangu juzi jino lilikua linanipa shida kias kwamba hata kulala ilikua haiwezekani usiku. but nika invent a relief method ambayo wengi hawataamini but actually it works. mkojo (urine) can realy help to reduce the pain of tooth. simply weka mkojo wako ktk chombo flan or kichupa then unafanya kama unasukutua but humezi unautema. do this and u wont believe how it helps!
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    mmh,ya leo kali
     
  3. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    He! Naungana na mdau wa pili hapo katika kushangaa.

    Una asili ya kihindi ndugu yangu? Samahani kama nimeudhi baadhi maana nimeshawahi kusikia mara kadhaa kama kuna baadhi huwa wanakunywa kama dawa.
     
  4. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ni kweli mkuu.
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    hii kweli ni NEWS ALERT!
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii ilifaa kuitwa Breaking news.
    ha ha ha
    OTIS
     
  7. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    hapana mkuu mi ni mmatumbi typical
     
  8. S

    Sweetlol Senior Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli ww ni mzee wa loliondo
     
  9. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    yes mkuu weng hawaamini
     
  10. h

    haki na usawa JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa ukweli jaribu kwa dharura na kama kweli utatizo na jino tumia Mchalaka(kilugulu), mchalaka (kisambaa/kizigua) Spirostachys africana (kisayansi)

    Matibabu yake

    Chukua kiini cha mcharaka/mchalaka (xylem) (kile cha ndani mara nyingi huwa cheusi) chemsha na maji lita moja kwa muda dakika 20-30 au chini ya hapo kama moto ni mkubwa
    Matumizi
    Tumia kupigia mswaki asubuhi na jioni kwa muda wa wiki moja
    NB
    Dawa kwa muda wa siku mbili na chemsha nyingine

    Kama mti huo unapatikana kirahisi maana unapaktikana katika maeneo ya uwanda wa chini (Low land trees)
     
  11. phina

    phina JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ABOMINATION!!
    necessity is surely the mother of invention..tutakunywa na visivyo nyweka jamani!
     
  12. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo uganga wa jadi sasa.
     
  13. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    usibishe kitu usichokijua. unajua urine therapy wewe? dah, kweli mwafrika mwafrika tu.
     
  14. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwenzio hapa naenda ng'oa jino sijalala sikumbili mfululizo
     
  15. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    pole mwy, i feel u
     
Loading...