Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Too much of something is indeed harmful!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Heart, Dec 7, 2011.

  1. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Wapendwa wana JF..katika kuchagua mwenzi kila mtu ana criterias zake.Lakini inatakiwa ikumbukwe kwamba si lazima utakutana na ambae yupo totally perfect..hakuna mwanadamu kamili..ila baadhi yetu tumekuwa too selective jamani nikianza na sisi akina dada utamsikia mmoja " Loh! ule mpua ntaupeleka wapi? mwanangu si atatisha."..

    mwingine "Kha! ufupi ule jaamani,kwakweli nehi!" au utasikia "mmh,hapana mtu mwenyewe ananilazimiishaa wakati nimemwambia mie bado bado kwanza" nakadhalika.....akina kaka sasa utasikia "demu hana hata makeke,analiaaa" mwingine utasikia " bado bado,ndo naendelea kuwachambua nimebakiwa na top 5 sasa" nakadhalika..

    My point is unapochagua sana napo,mwisho unachagua vibovu... Ni kweli kila mtu ana criterias zake lakini tukisema tutafute mtu perfect mmmmh! mtihani.... mwisho wadada tunakuwa hatuolewi na kuishia kuwa manungayembe wezi wa waume za watu..na wakaka kuishia kuwa gusa unase kila shimo kungia... ni hayo tu..

    Jumatano njema wana JF!!
     
  2. serio

    serio JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    hahahaaa, eti huyo sio type yangu..
     
  3. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    yalishakukuta nini dadaangu..!?
     
  4. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    hahahhaaaa...umeona eeh...! halafu muulize type yako ni ipi...
     
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    hamnaa hayajinikuta ila si naona...nina dada zangu wakubwa tu hawajaolewa til now sababu ya mambo hayo,wanahudhuria harusi za wadogo zao tu..
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kweli wanao chagua wanaishia bila kuolewa na kwakujifanya kwao kujua matokeo yao wanazeekea nyumbani au kuolewa na mke wa pili.
     
  7. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kabisaaa dia..ndo hapo msemo wa kuchamba kwingi unapo-apply.......
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tatizo watu wengi wanawake kwa wanaume wanakuwa wamebezi sana kwenye outluki ya mtu,anafananaje,msomi,ana pesa,presentabo,n.k,
    Wakati hivyo vitu havina mchango wowote kwenye mapnz na ni vitu ambavyo vinatengenezeka tu maishain humu,
    Wengi wanaochagua chagua,wanaishia kuwa mabachela,single parents,nk na kujikuta wanazeekapeke yao,
    Achen hizo jaman,km upendo upo oaneni tu pesa,unadhifu na elimu mbona vinapatikana tu mbele ya safari mkiamua!
     
  9. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lugha gongana kuna kosa dogo na tuwekane sawa.

    Hakuna neno criterias. Criteria ni wingi wa neno criterion. Vinginevyo tumia maneno ya kiswahili Kigezo (umoja) au vigezo (wingi).

    Asili ya neno hilo ni Kigiriki "kritērion"
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo watu wasombe sombe tu kisa ndoa itangazwe?
     
  11. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Walaaa,thats not wat i meant lizzy....suala sio kusomba somba,ila watu wasipende kutafuta vigezo vingi kana kwamba huyo mtu atamuumba mwenyewe while kuna vitu vya msingi vya kutazamia..!
     
  12. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Oh! Thaaank yu kwa tution ndogo...haitojirudia hiyo!
     
Loading...